What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Chưa kịp mua chiếc YAMAHA-YBR125G màu đỏ thì có chú nhanh tay chộp mất. May quá, các bạn "Lạ" lại tung ra con này đời 2009 rất "hợp với dáng anh".

picture.php

Màu đen là màu mình thích nhất, chờ ai đó nhập về thôi!(c)

Con này của anh Minh để đi phượt là tuyệt vời. YBR125G trọng lượng 117kg 10 mã lực.
Giá chưa có.
Để hỏi xem bên Thai có không?

Dân Philipine thích con này lắm.

@Thumongto: Sài gòn có 4 con 2 xanh 2 đỏ, đen mới công bố. Hy vọng đợt tới sẽ có người nhập.

Chà xe đẹp quá ! Loại này vừa cafê vừa phượt củng đều được, nhưng giá cở bao nhiêu thế BigMinh ? Em vừa bán chiếc Win giờ muốn mua chiếc khác. Nếu đủ lúa thì chắc sẽ có 1 chiếc màu đỏ :))
Hoàng ơi! Xe WIN cậu đẩy đi với giá bao nhiêu? tình hình chất lượng nó ntn? Tình hình giá WIN hiện nay ntn nhỉ?

Theo mình là làm con 67 option lên đi tốt nhiều. con 67 của mình chở chị dugiang chạy phà phà

Mọi người ơi

Hôm nay em hơi bận nên không dùng máy tính, có gì .... "buổi 9 giờ"... a lô ới em nhé.

Hoàng ơi! Xe WIN cậu đẩy đi với giá bao nhiêu? tình hình chất lượng nó ntn? Tình hình giá WIN hiện nay ntn nhỉ?

Chào Lang ! Mình "đẩy" trong vòng 15 phút, giá em nó =7t ( nhanh kỷ lục ). Tình hình thì chạy củng ngon đấy, nhưng do nhông hú, hú lớn quá ( khi chạy nhanh sẽ không hú, nhưng chạy chậm, tải nặng, lên đèo dốc thì hú to quá ). Tình hình thì xe này do anh em bên otosaigon săn quá nên nó có 10t < giá < 15t. nhưng nếu có mua thì về tỉnh mua sẽ rẻ hơn. Mình mua nó 2 năm về trước do làm đèo núi ở Bình Phước giá 8,9t.

@Lehoang076: 34-35Tr đã bao gồm giấy tờ, VAT

Giá cở này thì có thể mơ được. Chổ nào bán thế anh ? Nếu có đi xem xe hay đặt gạch gì đó alô cho em tháp tùng theo với. :D.

Product Price: US$1,870.80
Shipping Cost: inclusive

Available for Philippine Delivery Only :(

Last edited:
Giá cở này thì có thể mơ được. Chổ nào bán thế anh ? Nếu có đi xem xe hay đặt gạch gì đó alô cho em tháp tùng theo với. :D.

Product Price: US$1,870.80
Shipping Cost: inclusive

Available for Philippine Delivery Only :(

Cửa hàng xe máy Quan Phương trước chợ An Đông hoặc một vài chỗ trực thuộc, Nếu Lehoang có rảnh đi xem nếu có xe báo cho mình biết với nhé!:). Dòng xe này YAMAHA TQ sản xuất và xuất khẩu cho nhiều thị trường và được xem là một thành công của YAMAHA.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,979
191,825
Latest member
Gialong8386
Back