What's new

[Đã đi] 722 Ver 4.0 : Trọn vẹn một tình yêu - 19h 27/6 đến 30/6 (Part 2)

Lần đầu tiên mình off đoàn mà run như thế ^^.

Chúng ta đã rủ rê lôi kéo nhau ở đây 722 Ver 4.0: lần cuối cho trọn vẹn một tình yêu - 28,29,30/6/2013

Ds Group 722 cập nhật 24/6:

Nhóm Nguyên : 8 xe full + 1 xế = 17 mems
1/ Cao nguyen_dom
2/ Lang bat - lan rừng
3/ tatuan - thanh bui
4/ Ken - Ken's
5/ nhoxiu - Wall2711
6/ An huynh - An huynh's
7/ Hai yen - Crazypig
8/ Doanh - Hooàng Giang
9/ keluhanh's - keluhanh

Nhóm Lạ: 9 xe full + 1 ôm = 19 mems[/B]
1/ pé rùa
2/ vu nguyen - sáo sậu
3/ Dinh Hoe Han - Kau
4/ khôi còi - khoi coi's
5/ ty nguyen - Godgift
6/ NBN - Thích Ăn Chay
7/ thanh hieu pham - Ham zui zui
8/ so_lonely2002 - so_lonely2002's
9/ Nàng tùy tiện - Lê Duy Phúc
10/ chu du - jodi

Nhóm Cò : 6 xe full = 12 mems
1/ Bbo - monamourxy
2/ moca - moca's
3/ Phạm Thịnh - Liberal
4/ bành - Tran Archi
5/ zulimeo - lãng du
6/ Turtel - nhuthuybao

Last edited:
Tối qua nhóm Nguyên đã off, danh sách gút lại như sau:
Nhóm Nguyên : 9 xe = 8 xe full + 1 xế

1/ Cao nguyên dom : xế
2/ Lang bat - lan rừng
3/ tatuan - thanh bui
4/ Ken - Ken's
5/ nhoxiu - ly tuong
6/ An huynh - An huynh's
7/ Hai yen - Crazypig
8/ Doanh - Hooàng Giang
9/ keluhanh's - keluhanh

Tối thứ 2, off chung 2 nhóm Lạ và Cò để phân chia nhiệm vụ, chỉ định các vị trí dẫn đoàn, libero, chốt đoàn và các việc hậu cần cần thiết cho event "Chụp hình tặng ảnh". Mong các bạn đi đủ để làm quen nhau. Đang giữa cơn áp thấp nhiệt đới nên mưa suốt hành trình là chắc chắn.

Last edited:
Má mì e qua chợ hỏi rồi loại a Bành nói thì giá khoảng 8~9k 1 cái.. còn mua nhiều thì sẽ tính khác. E có mua trước 1 cái làm mẫu bữa nào mang choa c coi.. :)

Có nhiều bạn có tấm bao balo chống nước rồi, em Rùa mang mẫu lên để mọi người tham khảo nhé, ai cần thì gom lại mua chung.
@ Sát thủ : em làm cho chị muối mè đậu phộng 100k như mấy đợt trước nha, trưa thứ 7 mình sẽ ăn xôi (nếp nương Đưng K'nớ nếu đặt dc)

em muốn tham gia,cho em hỏi còn chỗ không ạ? Cho e hỏi nhóm nguyên còn 1 xe có 1 xế,e đăng ký vào nhóm được không ạ ?

Last edited by a moderator:
Có nhiều bạn có tấm bao balo chống nước rồi, em Rùa mang mẫu lên để mọi người tham khảo nhé, ai cần thì gom lại mua chung.
@ Sát thủ : em làm cho chị muối mè đậu phộng 100k như mấy đợt trước nha, trưa thứ 7 mình sẽ ăn xôi (nếp nương Đưng K'nớ nếu đặt dc)
Uki c mai wa off e mang theo...

Không biết bản đồ này đúng với đường đi chủ Off định đi không nữa ! ( Sài Gòn => Di Linh => Krong No => Đạ Long => Đưng K'nớ )

http://www.vietbando.com/maps/?fp=1...B&l=8&kv=11.66568597420364,107.72918701171875

Các bạn vào xem thử .

Nếu không đúng nội qui, xin Mod xóa dùm ! Xin cảm ơn !

:), Về căn bản là như thế, nhưng chính xác hơn hỏi Kau chắc rành hơn BBO. BBO hay lên chương trình bằng Vietbando nhưng thực tế đường đi là theo Việt mồm :)

7h tối mai, các bạn ra off chốt đòan + phân công nhiệm vụ nhé. Bạn nào không off, trừ những trường hợp bất khả kháng và có alo xác nhận với BBO, dù thân rất thân với BBO, cũng xin dc từ chối.

Mình vừa đi chuyến :https://www.phuot.vn/threads/98332-...M-THUẬN-BẮC-16-giờ-ngày-21-chiều-23-06/page13
Đường đi mà theo cảm nhận của chủ thớt Trần Quyền là hơn cả 722 . Riêng mình mình thấy nó ko thua kém 722 . Có mấy ý mình muốn chia xẻ với các bạn :
1 . Bây giờ đang là mùa mưa nên đướng xá rất lầy lội các bạn nên chuẩn bì xe thật tốt và nên có dây xích bao vỏ xe .
2. Đi đường sình lấy chỉ sử dụng xe số 1 , ga hợp lý từ từ đừng ép ga rồ ga quá cao ngay từ đầu .Ko dùng thắng tay chủ yếu là nhấc mông dùng chân chống , đạp chân hai bên trợ giúp xe . Nếu dùng thắng tay khã năng xoè là cái chắc . Dùng giày có độ bám sình lấy cao nếu giày trờn rất khó đẩy xe .
3. Quan sát đường .Đường đi rất khó chỉ có thể chọn chỗ bớt khó hoặc làm cho nó bới khó bằng cách kê thêm vài hòn đá , thêm chút đá răm hay cát vào chỗ quá sình . Nếu khó quá bỏ có nghĩa là nhắm chừng xe sa lấy đừng cố đẩy xe , nhấc xe - mất sức ko cần thiết mà nên kéo xe lùi lại chọn chỗ bớt khó hơn .

Chúc các bạn có chuyến đi vừa ý , vượt lên chính mình !

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,936
191,782
Latest member
ngaaaa
Back