What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Cho em đi cùng với Anh ơi, Em làm ôm cho...^^

Đợt này mình đi check các cột mốc từ 422-428 chứ ko đi mấy điểm nên đến của HG,lịch trình khắt khe và ngẫu hứng,sẽ vất vả lắm nên mình đi độc hành thôi,hy vọng gặp nhóm nào đó trên đấy mình ăn ké rồi share cho rẻ.Chứ đi 1 mình chẳng nhẽ lại cơm rang,phở,mỳ suốt ngày :d

Tuyển 1 ôm đi Hà Giang nhé.Hiện tại đang 2 xe 3 người. Chạy vào tối t5 (8/8) đến chiều CN (11/8) về. Dự định chạy HG - Đồng Văn - Sơn Lộ - Bộc Bố - Hồ 3 Bể - HN. Ai quan tâm nhắn tin vào Không 983 bốn không 46 bảy 3 nhé.

Tầm giữa tháng 08 mình rảnh, muốn là một chuyển xuyên Việt, có đoàn nào cho mình Join với, mình là mem mới
Bạn định đi từ Bắc vào Nam hay ngược lại? Giữa tháng 8 mình cũng định đi đây, cho mình FB để liên lạc cho tiện nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,853
191,739
Latest member
TravelWithMe
Back