What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Singapore-Malaysia (11/12-17/12)

Mình đang có kế hoạch đi Singapore và Malaysia từ ngày 11/12 đến 17/12, có bạn nào đi cùng ngày thì đi chung nhé. Mình cũng chưa biết rõ sẽ đi tham quan gì trước, mong các bạn góp ý nhé.

Đầu tháng 9 anh có mặt ở HN, tính đi Tây Bắc 4-5 ngày, chú ham_vui đi kiểu gì thế?
Em định khoảng giữa tháng sẽ ra đó chơi, có đoàn nào đi xe máy thì đu theo, không thì bay ra.
Chắc khoảng gần cuối tháng sẽ có mặt ở HN, có gì anh em ta gặp nhau nhé.

Mình đang cần số cúa các anh porter leo Phu Ta Leng...

Bạn nào có thì cho mình với nhé...Mấy số cũ chả số nào liên lạc được :(

"Nhờ tư vấn và Tìm bạn đồng hành" Sài Gòn - Phú Quốc 31/8-2/9

Mình định đi phượt Phú Quốc vào 31/8-> 2/9 nhưng mà chưa có bạn đồng hành và chưa có lộ trình cụ thể mong anh em có kinh nghiệm thì chia sẻ cho mình về lộ trình, tuyến điểm ăn uống, ngủ nghỉ. Mà mình muốn tìm thêm bạn đồng hành ai có hứng thú thì bàn luận tại topic này và mình cùng lập nhóm đi ...
p/s : Dự kiến nhóm từ 4-8 người (BB)

Tuần này vừa bị hụt đi BMT, vẫn tiếc. :3
Bạn định đi bằng phương tiện gì? Xuất phát từ đâu? Nếu hợp thì t join cùng cho vui. :D

Bạn ơi, bạn có còn tính đi BMT ko? Mình tính đi tầm khoảng sau 17/8 ah. Đang kiếm người đi chung cho vui

Tầm từ 17/8- 25/8, từ Sài Gòn. Bạn có muốn đi BMT ko? Mình tính đi dịp đó nhưng chưa có ai đi cùng :)
Mình cũng tính đi BMT đây, có j pm Y!M: ahuy00000 dễ nc hơn

Bạn ơi, bạn có còn tính đi BMT ko? Mình tính đi tầm khoảng sau 17/8 ah. Đang kiếm người đi chung cho vui
Bạn ấy tuần sau đi rồi, t6 tuần sau bạn ấy đi đó, hay mình đi t6 tuần sau luôn đi. Được 3 người rồi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,853
191,739
Latest member
TravelWithMe
Back