What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Phượt Hà Giang đê a/c/e ơi!

Ace bạn bè cô bác nào muốn đi Hà Giang thì join cùng mình nha.
Xuất phát: sáng sớm 31/8
Về đích: chiều tối 2/9
Chúng ta sẽ lướt trên con đèo Mã Pí Lèng, vào rừng thông Yên Minh, đánh dấu cột cờ Lũng Cú, ngó nghiêng nhà vua Mèo, trèo đá ở cao nguyên Đồng Văn hay lên cổng trời Sà Phìn...
Tổng thiệt hại dự kiến: min = 600k/mạng

Bạn nào muốn join cùng mình thì liên lạc qua số: 090 222 4690
tí quên, Off nhóm chốt xe vào tối 30/8 tức thứ 6 tuần này nhé

Chúng ta sẽ lướt trên con đèo Mã Pí Lèng, vào rừng thông Yên Minh, đánh dấu cột cờ Lũng Cú, ngó nghiêng nhà vua Mèo, trèo đá ở cao nguyên Đồng Văn hay lên cổng trời Sà Phìn...

Cái này đúng ý nè......... haha đi thôi
Tối về alo sau

Mình là Linh, ở HN. Sắp tới mình sẽ đi du lịch Hội An (một mình) trong 2 ngày 17/9 và 18/9, đúng dịp rằm Trung Thu. Bạn nào đi được cùng mình trong khoảng thời gian này không nhỉ? Mình dự định một ngày chơi ở Hội An và một ngày ở Cù Lao Chàm.

Bạn nào quan tâm thì inbox trao đổi với mình trên phuot.vn nhé, hoặc fb của mình là https://www.facebook.com/thegirlwhofellfromthesky
Cám ơn các bạn đã đọc tin.

Cảm ơn anh nhé , nếu xe bus ít thế, chắc em phải thuê xe máy thui. Chị bạn anh cũng đi 1 mình ạ ? Nếu có bạn đồng hành cùng sở thích khám phá hay lê la ăn hàng thì tốt quá.sdt em là o977o73893 nhé skype là live2love4g anh ạ
Thanks anh
Chao em. Em vao DN ma dinh di xe cong cong thi rat phien do. Vi trong do xe bus it lam. Hinh nhu co vai chuyen thoi. Anh o trong do 6 thang khong thay cai xe bus nao ca. O ma dot nay ban anh(girl) cung vao do thi phai. Em de lai contact anh hoi roi bao cho. Neu em di cung ban anh thi ban anh dat phong roi. Con muon thue nha thi anh co the nho ban anh trong xem sao.

Bạn ơi cho mình đăng ký 1 suất ôm với đang bị bơ vơ dịp lễ này, thông tin của mình nữ/1980/[email protected]/o934491 bốn bốn bốn

Mình là Linh, ở HN. Sắp tới mình sẽ đi du lịch Hội An (một mình) trong 2 ngày 17/9 và 18/9, đúng dịp rằm Trung Thu. Bạn nào đi được cùng mình trong khoảng thời gian này không nhỉ? Mình dự định một ngày chơi ở Hội An và một ngày ở Cù Lao Chàm.

Bạn nào quan tâm thì inbox trao đổi với mình trên phuot.vn nhé, hoặc fb của mình là https://www.facebook.com/thegirlwhofellfromthesky
Cám ơn các bạn đã đọc tin.

Hi bạn, mình cũng có chuyến về HA nè, trong 5 ngày từ 14-19/09. Hội An là quê mình đó, nếu bạn có hứng thú thì PM mình cùng tham gia nhé :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,884
191,759
Latest member
no9999
Back