What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Khoảng 8,9,10 tháng 11 mình có mặt ở Sài Gòn. Có bạn nào đi An Giang vào dịp đó ko cho mình đi cùng với? Hoặc đi đâu đó ở miền Tây cũng được :)).

Gạch mềm nhé bạn. Lúc đo sắp xếp đc cv mình đu với. Đang muốn đi miền tây mà chưa có người.

Đợt này mình tính nghỉ từ 08-11/11. Có dự định theo một đoàn nào đó đi phượt Hà Giang hoặc Sapa, có đoàn nào thiếu ôm chưa chốt đoàn mình xin ké 1 suất.
Phone: 0988344191
Mail: [email protected]

Last edited:
Dự định chinh phục Cực Tây-Apachai tháng 11

Trên cung đường dần dần đi 4 điểm cực của em thì điểm Cực Tây e chưa có tìm được bạn đồng hành.Mạn phép post bài xem có bác nào ham hố cung này trong tháng tới không ạ !

Dự định lang thang đà lạt vài ngày bằng xe máy. Mục đích chuyến đi chỉ để trốn Sài Gòn. Dự định là "nhứt nhơn nhứt mã" nhưng lại sợ buồn. Nếu bạn nào có cùng tâm trạng, muốn join cùng thì liên lạc nhé!

Gạch mềm nhé bạn. Lúc đo sắp xếp đc cv mình đu với. Đang muốn đi miền tây mà chưa có người.

bạn để lại địa chỉ mail để tiện liên lạc, mình đi đâu ở miền Tây cũng đc nhưng nếu đi An Giang thì tuyệt vời. miễn là có mặt ở HCM khoảng 4-5 h chiều chủ nhật (tức 10/11) vì chuyến bay của mình ra HN khoảng 6h.

Chào mọi người!
Mình rất muốn đi cực đông,các bạn nào cùng chung mong muốn thì lập 1 nhóm và bầu ra 1 lead có kinh nghiệm 1 ít,trách nhiệm 1 ít... :D sau đó chúng ta tổ chức nhé.Hoặc không sắp tới có nhóm nào đi cực đông T11 hoặc T12 thì cho mình xin 1 gạch nhé. Số ĐT của mình 0909490866 (BB)

Bạn đợi tết dương lịch 2014 tham gia xây dựng trụ cờ chóp mũi đôi với nhóm mình nhé! Bạn nào quan tâm thì cứ inbox để lại fb cho mình tag bạn vào event.

Dự định lang thang đà lạt vài ngày bằng xe máy. Mục đích chuyến đi chỉ để trốn Sài Gòn. Dự định là "nhứt nhơn nhứt mã" nhưng lại sợ buồn. Nếu bạn nào có cùng tâm trạng, muốn join cùng thì liên lạc nhé!

Tình hình là chưa tìm được bạn đồng hành... :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,925
191,775
Latest member
HTTN
Back