What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Mình muốn đi Hồ Ba Bể, ngày 10,11/11, đi từ Hà Nội . Có ai đi chung với mình ko? đi xe máy từ HN hoặc xe đò đều okie...

Chẳng biết bao giờ mới được đi phượt khi mình cứ công tác mãi ở Mộc Châu muốn đi chẳng có hội mà các hội toàn từ HN xuât phát đành ngậm ngùi đi ngắm cảnh một mình :((. Ai lên Môc Châu đi chơi với mình không :((

Đính chính lại :
Mình muốn đi Hồ Ba Bể, ngày 11,12/11, đi từ Hà Nội . Có ai đi chung với mình ko? đi xe máy từ HN hoặc xe đò đều okie...

Ah mình từ SG ra HN, đi HG đến sáng T2 mới về nên sáng sớm T2 ( tức là ngày 11) mình mới đi Ba Bể đc...

Thế thì mình sợ bạn mệt, không đi được đâu.
Có lẽ bạn suy nghĩ đến phương án khác là đi Đường Lâm (Sơn Tây), hoặc rừng quốc gia Ba Vì - Cách Hà Nội 70km. Như thế đỡ mệt hơn. Mình có thể làm xế.

Thế thì mình sợ bạn mệt, không đi được đâu.
Có lẽ bạn suy nghĩ đến phương án khác là đi Đường Lâm (Sơn Tây), hoặc rừng quốc gia Ba Vì - Cách Hà Nội 70km. Như thế đỡ mệt hơn. Mình có thể làm xế.

Mình nghĩ sức khỏe mình tốt để đi tiếp hồ 3 bể, nên ko sao. Nếu mệt thì đi xe đò tại bến xe Mỹ đình đến Bắc Cạn, chơi ở đó đến trưa hôm sau ( 12/11) thì về lại HN. mình thấy vài lịch trình vài đoàn đi rồi,chơi ở hồ ba bể chừng đó thời gian cũng okie lắm . Bạn Trojan ở HN ah ?

Last edited:
Tuần sau nhé. Tối thứ 6 (15/11) lên xe đi Đà Lạt, trưa chủ nhật (17/11) quay về SG.

Có bác nào đi Dalat tối thứ 6 ngày 15.11 không? Thanks

Dreaming đi chung với Sunny Trang cho vui không? Tối thứ 6 ngày 15.11 xe Phương Trang Đề Thám _ Phạm Ngũ Lão.
Chaien686 cũng đi luôn không?

Cúi tuần này mình có 1 độ đi Đà Lạt, nếu bể kèo thì mình join chung với các bạn nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,929
191,778
Latest member
hahahwing
Back