What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Phượt Tây Bắc đầu tháng 1/2014

Tình hình là mình khao khát được ăn, ngủ... ở Tây Bắc rất là lâu lâu lắm rồi mà chưa có dịp nào phù hợp cả, đến bây giờ thì chịu hết nổi rồi nên quyết định nghĩ làm và đi Bắc 1 chuyến. Mình ở Sài Gòn và dự định đi từ 28/12/2013 đến 14/1/2014 rồi về.
Mục tiêu của mình là đi được càng nhiều nơi càng tốt (tha thiết nhất là được đi Fansipan và Mộc Châu) anh chị em nhà mình có đoàn nào đi chung thời gian này cho mình bám theo với.

Từ ngày 18/11 mình có lịch công tác các tỉnh miền Tây 1 tuần nhưng làm thì ít mà....khám phá là chính, bạn nào có thời gian đu theo được ko??? (biết chỗ chơi càng tốt). Do công tác nên có chi phí công ty chi trả nên ok. Xe honda của mình, xăng xe chỗ nghỉ cty trả, ăn uống....share cho tự nhiên:)). Ai đu theo được thì alo nhỉ....0989 280028 - Dũng (kể ra ko ai đi được cùng thì cũng buồn nhỉ ):help

đi mộc châu k bạn? nhóm mình hiện có 3 người (tồi 27.11-1.12) ,tối 27.11 bay từ sg ra hà nội , sau đó sáng sớm 28 thuê xe máy đi từ hn ra mộc châu, tham quan và chup hình. sáng 1.12 từ MC trở về hn.

MÌnh sẽ đi sihanouk cuối tháng này ( đi tối 29 về tối 2/12), đi qua Hà Tiên. Bạn nào có cùng plan thì nhập hội cho vui nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,935
191,782
Latest member
innobrand8386
Back