What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Re: Đi tận cùng ngõ ngạch mọi miền đất nước ...

E lục từng ngóc ngách khá kỹ cũng phải gần 5 năm mới hết. Bác định đi 1 phát hết luôn cơ à

Li nghĩ mõi nơi dừng lại 1 đến 2 ngày ... Thời gian Li có là 60 ngày ... Mọi ngóc ngách là những nơi đáng đến ( Li nghỉ vậy ) .. Bác thấy 60 ngày đũ khg ạ ...

Bác đùa thôi chứ làm gì mà 5 năm đi kg hết ... Chắc là mõi năm Bác đi một ít nên mới kg hết ... Cũng biết sẽ có những sơ hở trong những nơi mình đến, như có thữ thì mới biết phải khg ?..

Lilly

@Lillyha: Welcome bạn. Vậy để mình cũng cố tìm thêm 1 xế để bạn tham gia cùng với tụi mình cho vui. Vì tụi mình đi 10 ngày nên có thêm bạn đồng hành nữa thì càng vui.

Có ai lên kế hoạch thác Bản Giốc ko cho mình nhập đoàn bám đuôi với nào. Giữ 1 chân xế exciter. Sẵn sàng từ 11.4.2013 đến hết dịp nghỉ 30.4 này. call 0936.85.87.89 or fb Phamngoc Kien.

Mình vừa phượt bằng AirBlate từ HN vào đến SG hum qua(10/4). Hiện mình ở SG đến chiều mai.Mình ở quận 3. Đang kiếm cung đi miền Tây nhưng chưa thấy ai đi dịp này.Có ai đi miền Tây dịp này thì cho mình Join với.Mình phượt độc hành thôi. Dự tính đi miền Tây vào ngày mai.Từ nay đến mai mình ở SG rảnh.Có ai rảnh thì rủ nhau cf tí nhể:)
Mình ko online thường xuyên đc. Bạn nào có cung miền Tây hoặc giao lưu thì alo mình theo số: 090.hai hai 7. Chín bảy 79.
Mình chưa đi Miền Tây nhiều nên rất cần sự chỉ bảo hướng dẫn của các bạn.Nếu bạn nào hứng thú thì cho mình join cùng với:)

Mình vừa phượt bằng AirBlate từ HN vào đến SG hum qua(10/4). Hiện mình ở SG đến chiều mai.Mình ở quận 3. Đang kiếm cung đi miền Tây nhưng chưa thấy ai đi dịp này.Có ai đi miền Tây dịp này thì cho mình Join với.Mình phượt độc hành thôi. Dự tính đi miền Tây vào ngày mai.Từ nay đến mai mình ở SG rảnh.Có ai rảnh thì rủ nhau cf tí nhể:)
Mình ko online thường xuyên đc. Bạn nào có cung miền Tây hoặc giao lưu thì alo mình theo số: 090.hai hai 7. Chín bảy 79.
Mình chưa đi Miền Tây nhiều nên rất cần sự chỉ bảo hướng dẫn của các bạn.Nếu bạn nào hứng thú thì cho mình join cùng với:)

buồn chưa?em vừa call bác ý,chán thế.hôm nay mới ol,ko lượn với bác đwowcj,đến ngày em về roài,khi nào về có gì mới bác cho em đu với

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,960
191,791
Latest member
olivawedding
Back