What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Re: Tuyển gấp 1 ôm đi Mộc Châu (5/2-6/2)

tối nay off lần cuối, 8h ở cafe Milano Nguyễn Du. Bạn nào đi được đăng kí gấp với mình nhé.

ngày 20-2 này nhóm mình có tổ chức đi bụi đảo BÌNH BA nhưng vì có khoản chừng 5 người nên muốn gép nhóm đi chung cho vui , lên đảo hùng tiền mướn tàu ngắm san hô nữa , ít quá mướn tàu tốn kém , có nhóm nào chuẩn bị đi thì gép chung nhóm mình nhe. mình có quen 1 bạn nhà trên đảo rồi nên về khoản máy lạnh wifi khỏi lo , chi phí tự túc , hẹn ngày đi mua vé xe chung cho vui đi xe giường nằm PHƯƠNG NAM , có gì pm số 0903309770 nha bà con face: https://www.facebook.com/phamtoan.pham.18
Bạn ơi khi nào đi về cho mình xin chút ý kiến về xe Phương Nam nghe và cho mình chút thông tin mới trên Bình Ba nghe, nhóm mình cũng khoảng 5 người dự tính tháng 17/3 đi Bình Ba , cám ơn bạn.

Bạn ơi khi nào đi về cho mình xin chút ý kiến về xe Phương Nam nghe và cho mình chút thông tin mới trên Bình Ba nghe, nhóm mình cũng khoảng 5 người dự tính tháng 17/3 đi Bình Ba , cám ơn bạn.
đi ít người uổng lắm 20 này gép chung nhóm mình đi mướn tàu lan ngắm san hô chơi . ùa xe phương nam có tolet trên xe luôn , lần trước đi lúc 11h chừng 6h sáng tới cam ranh rối nói chung nhanh gọn lẹ . bình ba đi chơi nói chung là ok dân hiếu khách , có chặt chém đôi chút vd như tô bún dân trên đảo ăn là 8k thì mình ăn là 15k, cũng tùy vào quán bạn ăn thôi mà đối với khách sài gòn vậy là còn quá rẻ , trên đó mình không thích dịch vụ thuê xe gắn máy 100k 1 ngày, bình xăng phải tự đỗ mà đưa mấy chiếc xe TQ nói thiệt chạy 1 người cũng không xong nói chi chở 2 người nói chung là xe tàn siêu cấp

Em cần 1 slot đi tây bắc vào cuối tuần
Tết nhất buồn quá muốn tìm cung tây bắc đi cho khuây khỏa đam mê ạ
0987 936 921 Trọng

Đầu tháng 4, mình và vài người bạn có ý định leo Phan, tầm khoảng 3 hay 4 ngày gì đó. Nếu bạn nào có ý định muốn đi chung hay những anh chị nào có kinh nghiệm về leo Phan thì xin đăng ký cũng như đóng góp ý kiến dùm, vì kinh nghiệm đi ở miền Bắc là hầu như mình chưa có, mình ở Biên Hòa, Đồng Nai...Nếu được thì xin liên lạc: 0937181770 (Nguyên) hoặc face: https://www.facebook.com/kieu.c.nguyen.7 ...Xin cảm ơn và chúc mừng năm mới...:D

MÌNH ĐANG CHUẨN BỊ LÀM MỘT CHUYẾN DU LỊCH BỤI DỌC CÁC BỜ BIỂN NAM TRUNG BỘ.XUẤT PHÁT TỪ SÀI GÒN VÀ DỰ KIẾN DỪNG LẠI Ở GÀNH ĐÁ DĨA. VÀ SẼ VỀ LẠI SÀI GÒN THEO HƯỚNG RỪNG NÚI TÂY NGUYÊN.
MỤC ĐÍCH CHÍNH CỦA CHUYẾN ĐI NÀY LÀ TÌM HIỂU THÊM VỀ NHỮNG VÙNG BIỂN CÒN HOANG SƠ {chưa có hoặc ít dịch vụ du lịch}VÀ CHỤP HÌNH ĐÁ VÀ BIỂN SÁNG ,TRƯA,CHIỀU ,TỐI, KHUYA. TÙY VÀO SÚC KHỎE VÀ ÁNH SÁNG NẾU ĐƯỢC...
mình dự định sẽ lên đường vào ngày 9-2 này. xin mời các bạn có cùng niềm đam mê chụp ảnh phong cảnh biển thì lên đường cùng Hoàng cho vui.

có ai đi chụp hình phong cảnh biển từ phan thiết đến phú yên thì đồng hành cùng mình cho vui nha.
hiện tại thì chỉ có 1 mình 1 ngựa mà thôi. gấp gấp các bạn ơi!
khởi hành từ Sài Gòn vào ngày 9 hoặc 10/2 nha.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,967
191,804
Latest member
bk8college
Back