What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Xe bạn sharing hay ruby_88 còn chỗ không, mai nghỉ việc nên muốn kiếm chỗ gần gần trốn cái HN này.
Gọi : 0913 tám 5 hai 5 ba 5 (man già miền Nam 7x)

Bạn đi Mộc Châu không? Sáng mai tụi mình xuất phát, CN về, đi bằng oto riêng.
Đi chụp ảnh là chủ yéu bạn nhé.

Trưa mai (8/2) tụi mình có 2 xe đi Mộc Châu, ít người wa' (3 member) nên cũng muốn join cùng team nào cho vui, bạn nào đi cùng thì pm nhé. ^^

Kg có trả lời của bạn Ruby_88 nhỉ. Hay là tớ với cậu chủ động thuê xe rồi đi chung nhóm với các bạn ý. Tớ cũng tầm tuổi cậu.
Xe bạn sharing hay ruby_88 còn chỗ không, mai nghỉ việc nên muốn kiếm chỗ gần gần trốn cái HN này.
Gọi : 0913 tám 5 hai 5 ba 5 (man già miền Nam 7x)

Cũng là ý hay nhưng làm răng mà biết nhóm bạn ấy ở chỗ mô mà đi chung hở bạn Còi.
Còn mai trời trở rét ko có ai cho đi thì tớ lại đạp xe loanh quanh Hà nội này cafe vậy :)

MÌNH ĐANG CHUẨN BỊ LÀM MỘT CHUYẾN DU LỊCH BỤI DỌC CÁC BỜ BIỂN NAM TRUNG BỘ.XUẤT PHÁT TỪ SÀI GÒN VÀ DỰ KIẾN DỪNG LẠI Ở GÀNH ĐÁ DĨA. VÀ SẼ VỀ LẠI SÀI GÒN THEO HƯỚNG RỪNG NÚI TÂY NGUYÊN.
MỤC ĐÍCH CHÍNH CỦA CHUYẾN ĐI NÀY LÀ TÌM HIỂU THÊM VỀ NHỮNG VÙNG BIỂN CÒN HOANG SƠ {chưa có hoặc ít dịch vụ du lịch}VÀ CHỤP HÌNH ĐÁ VÀ BIỂN SÁNG ,TRƯA,CHIỀU ,TỐI, KHUYA. TÙY VÀO SÚC KHỎE VÀ ÁNH SÁNG NẾU ĐƯỢC...
mình dự định sẽ lên đường vào ngày 9-2 này. xin mời các bạn có cùng niềm đam mê chụp ảnh phong cảnh biển thì lên đường cùng Hoàng cho vui.
bác đi ngày 8/2 thì tốt quá!

Mình với gấu đang rảnh 2 ngày 08-09/02 đang tính đi Mộc Châu or Mai Châu chơi mà có hai đứa muốn kiếm bạn đi cùng giao lưu cho vui

Có ai muốn đi ké xuống châu đốc an giang k ? mình định xuống đó vào sáng t2 :D
phượt thấy ae miên Bắc rần rần còn miền Nam yên ắng ghê

Tình hình mình đang ở thái nguyên muốn đi đâu đó bạn nào có cung nào alo mình xin mọt chân. Xế pro. Đã có xe facebook. Cung tuan anh
Sdt 0914504009

CHẦU CACC (CÁCANHCÁCCHỊ).

MEM MỚI, RẤT THÍCH DULỊCH. NHƯNG GIỜ KHÔNG NHIỀU TIME. (CÔNGVIỆC NÓ VẬT, XÈNG NÓ VẬT ... HE HE HE)
CUỐI TUẦN MÌNH HAY "PHƯỢT" TỪ HÀNỘI VỀ THÁIBÌNH.

LỊCH:
CHIỀU THỨSÁU: HÀNỘI - THÁIBÌNH
CHIỀU CHỦNHẬT: THÁIBÌNH - HÀNỘI

PHƯƠNGTIỆN: XE MÁY (Cruiser)

(CACC NÀO CÙNG SỞTHÍCH VÀ CẢNH NGỘ THÌ PM VÀO INBOX NHÉ, HOẶC Y/M: [email protected]

TKS CACC ĐỌC TIN!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,967
191,805
Latest member
phylislowi
Back