What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Re: chuyến đi miền tây.

Chào bạn!
Mình đang có ý định lang thang miền Tây trong thời gian này, nếu bạn còn có ý định muốn đi thì trao đổi thông tin vào Inbox cho mình nhé! 13 tỉnh miền Tây mình đã đi hết rồi, có thể làm....HDV ko chuyên nghiệp cho bạn đấy :).
chào anh chị (em) trong diễn đàn.
Ra tết mình đang rãnh nên có ý định phượt mấy tỉnh ở miền tây(các tỉnh gần sg như vĩnh long,cần thơ..).Mặc dù mình ở TPHCM nhưng chưa đi miền tây lần nào cả.Nếu bạn nào có ý định đi thì có thể comment bên dưới để mình lập group, rồi đi nha.Mong nhận được comment sớm của mọi người.Xin cảm ơn.
p/s:mình là mem mới tham gia diễn đàn nên có gì sơ sót thì mong anh chị (em) thông cảm.

Chào mọi người ạ
Mình là girl Hà nội, vào Sài gòn công tác 6 tháng, nên mình muốn tận dụng thời gian ở Sài gòn để đi hết được những nơi có thể, trong đó want - to go first list là Tây Nguyên, Cực Đông, Miền Tây, và những nơi còn lại, mọi người tổ chức đi đâu vào bất cứ thời gian nào có thể inbox thông tin cho mình được ko ạ?
FB mình : https://www.facebook.com/ngonhinho
Cảm ơn mọi người ạ

Chào mọi người ạ !!!
Bọn e tầm hơn 10ng định đi Mộc Châu vào tháng 3 tới, chưa có kinh nghiệm đi xe máy xa bao giờ.nên nhóm đinh đi xe khách từ MĐinh lên MC. các b cho e tham khảo giá cả khách sạn, ăn uống, tiền thuê xa máy với ạ, Để e còn lo liệu chắt chiu từ bjo,:(((( kiếp sv nghèo
E cảm ơn cả nhà nhiều nhiều ạ <3

công việc stress quá, mình định mai đi Mộc Châu , có bạn nào joint cùng không, phương tiện : xe máy, thuê oto tự lái, xe khách ok hết. Ai đi PM mình nhé, ko thì mình độc hành :)

Mình đang ở sg, dự định đi đà lạt hoặc miền tây từ 28/2-2/3, có bạn nào muốn join cùng thì inbox thông tin cho m nhé! Have a nice day!

Chào mọi người ạ
Mình là girl Hà nội, vào Sài gòn công tác 6 tháng, nên mình muốn tận dụng thời gian ở Sài gòn để đi hết được những nơi có thể, trong đó want - to go first list là Tây Nguyên, Cực Đông, Miền Tây, và những nơi còn lại, mọi người tổ chức đi đâu vào bất cứ thời gian nào có thể inbox thông tin cho mình được ko ạ?
FB mình : https://www.facebook.com/ngonhinho
Cảm ơn mọi người ạ

Nếu có nhu cầu gì bạn alo mình nhé hay PM cho mình

Bạn nào muốn phượt ngắn ngày?????????

Mình là nữ, 23t ròi, rất thích đi phượt lắm, kiểu như là thân quen đi cũng được hoặc bạn chưa bao giờ biết ( như hú anh em bạn bè nào có thiện chí đi giống mình rồi thành lập 1 team) cũng được. Nhưng có 1 điều rằng: Mình đang đi làm, chỉ có rãnh t7, chủ nhân thôi. Nên anh em nào giống như mình ( đang đi làm mà muốn đi phượt nhưng thời gian ít ỏi) thì bay vào đây nha, với lại nếu như tg ít như vậy thì bạn nào có ý hay, lời khuyên bổ ích thì giúp mình nha! Thank youuuuuuuuuuuu!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,970
191,807
Latest member
noithatanthien
Back