What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Mình thích đi phượt 1 chuyến vài tỉnh miền Tây cho biết, mình dự kiến đi từ 10/3-13/03, mọi người ai có rãnh thì lập danh sách đi cho vui nha!

Re: Bạn nào muốn phượt ngắn ngày?????????

Các bạn nào ở SG & có ít thời gian để đi Phượt & muốn tranh thủ 2 ngày nghỉ cuối tuần để đi thì có thể tham gia vào trang FB sau để tham gia nhóm nek: https://www.facebook.com/groups/541565405940882/ Nhóm mình lập ra chỉ để phượt vào những ngày cuối tuần với những địa điểm gần để thư giãn thôi.

Last edited:
Re: Alo, ở nhà cuồng chân, mình muốn Phượt...:)

Hế lô cả nhà, Mình là mem mới, Trong người cũng có chút máu phượt. Tuy nhiên thời gian thì có hạn, Chắc khi nào nghỉ việc thì mới có thời gian được.
Đang có ý định phượt vào Cà Mau. Có 2 phương án
1. Phượt bằng con 2 cẳng chạy bằng nước.
2. Phượt bằng em EX 135 đời 2013.
Cũng chưa có kinh nghiệm gì. Mong các bác chỉ giáo. Mình ở Hải dương-Làm ở HN

Tuần này: Bình Ba dành cho những kẻ tự kỷ.
Thời gian: Tối thứ 6 ngày 28/02/2014 - Sáng thứ 2 03/03/2014
Chi phí: dự kiến dưới 1 triệu.
Tinh thần: Di dân nhớ - ở dân thương - ăn cùng dân - làm cùng dân.
Note: Tuyển thêm 3 bạn nữa cùng đi chi vui.

Last edited:
Hi all,

Mình tìm bạn đi trekking Bàu Sấu, NCT cuối tuần. Ngủ lại BS nên chắc phải book trước 1 tuần. Mình không thích đi đông quá nên nhóm khoảng 4-6 là vừa. Năm ngoái mình có đi NCT mùa mưa, khá đẹp nên muốn trekking lại mùa hè này, mùa này thì mình nghĩ là sẽ có nhiều thú rừng để xem hơn :), với lại nếu còn thời gian thì tụi mình ghé Tà Lài xem voi cũng được (j/k)
Bạn nào muốn đi chung thì PM nhé ( mình sẽ check inbox thường hơn) . Tụi mình sẽ hẹn nhau sắp xếp lịch rồi đi. Vì NCT đi gần nên mình nghĩ khoảng 1 tuần là sắp xếp đi được rồi. Bạn đường thôi, không có lead liếc gì hết nên mình hê lên ở đây chứ không plan gì cả để bạn nào vô tình trùng ý định thì đi chung luôn nha.

Tks all.

Tuần này: Bình Ba dành cho những kẻ tự kỷ.
Thời gian: Tối thứ 6 ngày 28/02/2014 - Sáng thứ 2 31/02/2014
Chi phí: dự kiến dưới 1 triệu.
Tinh thần: Di dân nhớ - ở dân thương - ăn cùng dân - làm cùng dân.
Note: Tuyển thêm 3 bạn nữa cùng đi chi vui.
Có tận 31 cơ ạ :) cơ mà sao không bắt đầu từ mùng 6 nhỉ :3 sớm quá

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,969
191,807
Latest member
noithatanthien
Back