What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
alo mọi người,

Dịp 30/4 này không biết có bạn nào có ý định đi Apachai không? Mình đang muốn lập nhóm đi Apachai, nhóm mình cũng đi phượt một số nơi nhưng vì đường đi Apachai khó đi nên muốn được đi với các bạn có nhiều kinh nghiệm :D

Cá nhân mình thì nghiêng về phương án gửi xe máy hoặc lên đó thuê xe máy, vì đi xe máy từ Hà Nội lên sợ sẽ rất mệt. Bạn nào có cùng chung ý tưởng thì pm mình nhé :D email mình là : [email protected]

alo mọi người,

Dịp 30/4 này không biết có bạn nào có ý định đi Apachai không? Mình đang muốn lập nhóm đi Apachai, nhóm mình cũng đi phượt một số nơi nhưng vì đường đi Apachai khó đi nên muốn được đi với các bạn có nhiều kinh nghiệm :D

Cá nhân mình thì nghiêng về phương án gửi xe máy hoặc lên đó thuê xe máy, vì đi xe máy từ Hà Nội lên sợ sẽ rất mệt. Bạn nào có cùng chung ý tưởng thì pm mình nhé :D email mình là : [email protected]

cho ké xế với :3

Chào mọi người!
Mình mới đặt vé VA đi Chu Lai (ra đảo Lý Sơn) từ 19/4 đến 22/4 thì về, đi 1 mình thấy cũng hơi buồn nên muốn rủ thêm bạn đi cho vui đây :)
Ai muốn đi cùng thì ới mình nhé. Mình tên Trung (s/n 88) 093.6576.069
Thân,

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,978
191,823
Latest member
789clubicu1
Back