What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Toi thu 6 tuan nay (28/3) to va 1ban dinh di xe khach len Ha Giang, rui toi noi thue xe may di tham thu, toi chu nhat lai bat xe ve HN. khong biet co ban nao trung lich ko? (sorry to vao dd bang di dong nen viet khong dau).

bạn cho mình tham gia với nhé, mình là nam, tên Nam luôn nhé

Chào các bạn.
Mình dự định đi Phú Quốc từ 22.4-24.4, hiện tại mình mới có một mình.
Vậy bạn nào có chung dự định đi cung này trong thời gian trên thì đi chung với mình cho vui nhé.

Mình sẽ ở SG ngày 20,21, nên nếu bạn nào ở xa, có thể đi chung với mình lang thang Cần Giờ và Tây Ninh 2 ngày này, rồi 22 bay ra Phú Quốc.

Thông tin của mình : 0905238459, Hiếu

Mình xuất phát từ Sài Gòn, dự định đi leo Fan 9-12/5 sau đó tối 12/5 bay vào Đà Nẵng và ra Huế khoảng 3 ngày nữa. Ai có biết nhóm phượt nào cùng lịch trình trên cho từng chặng ở Fan hay Đà Nẵng thì cho mình tham gia với. Bạn nào muốn đồng hành cùng mình thì liên lạc qua inbox nhé ! Thanks !

Ngày 07/05 là ngày kỷ niệm Chiến thắng Điện Biên Phủ nên thực sự E rất muốn lên Điện Biên 1 chuyến.
Qua đây Em cũng muốn tìm 1 nhóm để ghép cùng hoặc đi cùng từ chặng.

phần này là thời gian của riêng Em: Đêm 04/05 đến tối 08/05 có mặt ở HN.( Lâu rồi không được đi Tàu hỏa nên thấy nhớ nhớ_nên Em chọn Tàu để lên Lào Cai)
- Đêm 04/05 Lên Tàu HN - Lào Cai (6h sáng Ngày 05/05 tới Lào cai) Lấy xe máy và đi chơi mấy địa điểm ở Lào Cai (tối ngủ lại)
- Sáng 06/05 từ Lào Cai sang Điên Biên ( Cung đường cũng như địa điểm ăn nghĩ E chưa đc rõ ----> rất cần sự tư vấn)Ngày 06 và Sáng 07/05 ở lại Điện Biên xem Lễ Hội.
- Chiều 07/05 Về Sơn La (ngủ lại Mộc Châu)
- Sáng 08/05 Mộc Châu - Hòa Bình - HN.

+phần phương tiện đi lại sẽ là Tàu hỏa và Xe máy (từ HN Em sẽ gửi xe máy lên Tàu đến TP Lào Cai).

Anh Em trên phượt có ai cùng đi khoảng thời gian này cho Em joint cùng hoặc joint từ đoạn cũng được( HN- Lào Cai) ( Lào Cai - Điên Biên) ( Điên biên - Mộc Châu).

https://www.facebook.com/do.tuyen.355 ( tt fb của Em)
Điện Biên là nơi Em mong mỏi mấy năm rồi mà chưa đặt chân lên được.

Khoảng từ 5/4-13/4 nhóm mình có 2,3ng đang rảnh. M' đi phượt đông tây bắc (đi Y tý, mộc châu càng tốt). Có đoàn nào thiếu chân thì cho bọn mình join vs

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,978
191,822
Latest member
banhbao2702
Back