What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Tìm nhóm trek Cực Đông - Mũi Đôi sắp xếp trong khoảng time từ 2.6.2014 đến 8.6.2014

Chào cả nhà!
Nhóm mình gồm 3 người đến từ Hà Nội. Ngày 2.6.2014 tới đây, hội mình có mặt ở Tuy Hòa và mong muốn tham gia cùng nhóm các bạn tổ chức trek cực Đông trong khoảng thời gian bọn mình lưu lại Tuy Hòa (từ 2.6.2014 đến 8.6.2014). Nếu có nhóm nào trùng time trên và có ý tưởng thì cho bọn mình ghép nhóm và tham gia cùng nhé. Vì nhóm mình lần đầu tiên vào Tuy Hòa nên thực sự không có kinh nghiệm để tổ chức thành nhóm đi. Mong các bạn chỉ bào và cho bọn mình tham gia cùng (nếu có nhóm đi). Mong chờ tin tốt từ cả nhà ^.^

Tuấn thích kiểu kinh điển, gọi là đi, thích là xách ba lô thôi.
Ai cùng sở thích liên lạc với Tuấn luôn nhé, đâu cũng được đi có đôi có cặp cho nó vui, SDT dưới chữ kí nhé ;)

Re: Tìm nhóm trek Cực Đông - Mũi Đôi sắp xếp trong khoảng time từ 2.6.2014 đến 8.6.20

Mình vừa Trek cực đông hôm 13/03. Nếu mọi người ghép chung với đoàn khác nữa thì sẽ thuận lợi hơn đi 3 người. Ở trên diễn đàn ko nói hết được, nếu rảnh mình có thể off cafe để chia sẻ kinh nghiệm với các bạn cũng như khoe ảnh để các bạn thêm động lực! :D

Dịp nghỉ lễ 30/4 - 1/5 tới mình được nghỉ 5 ngày lận, có bạn nào có cung Tây Bắc nào đẹp cho mình tham gia với :) Cảm ơn!

Có nhóm nào hoặc bạn nào định đi phượt trong mấy ngày 4->7/4 ko cho mình đi ké với, ở nhà buồn quá. Mình là xế, ở Hà Nội nhé.

Alô! Alô! Tình hình là đoàn tôi xuyên Việt từ ngày 05/4 sẽ đến Sapa ngày 23/4. Leo fan cung Trạm Tôn - Trạm Tôn ngày 24-25-26/4 . Có bạn nào dự định leo Fan vào những ngày trên, cùng giao lưu kết hợp với đoàn tôi cho vui. Alô số 091 910 5201

Có bác nào muốn lập nhóm tour biển Vân Đồn - Quan Lạn - Cô Tô nghỉ lễ 30/4 không ạ?
Tranh thủ chưa vào mùa và nghỉ nhiều ngày, em ham hố đi biển quá. Nhưng chưa tìm được ai có chung sở thích và cũng chưa có kinh nghiệm đi tour này. Bác nào ủng hộ và có kinh nghiệm thì cho em ý kiến nha.

Thanks u các bác ^^

Chào các anh chị,

Em cùng 2 đứa bạn sẽ leo Fan vào tuần sau ( chưa mua tour nhưng đi trong tuần 1-5/4/2014). Đang lẻ 1 bạn nữ xinh đẹp nên tìm thêm một hay vài đồng minh khác để chuyến đi thêm thú vị.

Nhóm mình sẽ bay ra Hà Nội vào Chủ Nhật này và khởi hành lên Sa Pa tối CN luôn.

Hi vọng đường đời vô tình bước trúng nhau.

Anh chị, các bạn nào có kinh nghiệm hay muốn tham gia thì alo mình nha:
Tel: 0934 099 303
FB: facebook.com/utcang

Toi thu 6 tuan nay (28/3) to va 1ban dinh di xe khach len Ha Giang, rui toi noi thue xe may di tham thu, toi chu nhat lai bat xe ve HN. khong biet co ban nao trung lich ko? (sorry to vao dd bang di dong nen viet khong dau).

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,978
191,820
Latest member
jun88commobi1
Back