What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Có thể rút ngắn xuống còn 4 ngày không bạn, từ sáng 6/4 - 9/4 , ngày 10/4 m về HN rồi :)
p/s m làm ôm đc thôi, xế tàm tạm =)))

Mình đi xe máy từ SG là về thẳng PY luôn đó, không quay lại SG liền đâu :D
Nếu được thì có thể rút ngắn t/g lại :)

Mình dự định đi Campuchia 3 ngày. Đi khoảng đầu tháng 4. Mình đi xe hơi. Các bạn nào cùng sở thích thì đi cùng mình. Mình là dân SG, nhưng hiện giờ mình ở Bình phước. Gặp nhau ở BP, rồi đi cùng xe với mình

Mình dự định đi Campuchia 3 ngày. Đi khoảng đầu tháng 4. Mình đi xe hơi. Các bạn nào cùng sở thích thì đi cùng mình. Mình là dân SG, nhưng hiện giờ mình ở Bình phước. Gặp nhau ở BP, rồi đi cùng xe với mình

Hi pạn. Mình lần đầu tham gia phượt. Pan có thể nói cụ thể hơn về time, plan, kinh phí dự kiến giùm mình đc ko? Tks pạn nhiều :)

Mình đang rảnh từ giờ đến sáng thứ 2. Có bạn nào có kế hoạch về Vũng Tàu, Đà Lạt, miền Tây...gì thì pm mình với.
Mình chưa đi xa hay phượt bao giờ, hiện mình đang học ở Sg. Có xế nào đi thì pm mình với nhé... Tks u :)

Đi vào thứ 6, chiều cn về bạn à. Mình cũng mới tham gia lần đầu. Kinh phí thì đóng tiền vào, xong về thì tính lại, thiếu thì bù vào. Mình là Nam, đi cùng 1 bạn nam nữa, thêm 2,3 người thì đủ 1 xe

Đi vào thứ 6, chiều cn về bạn à. Mình cũng mới tham gia lần đầu. Kinh phí thì đóng tiền vào, xong về thì tính lại, thiếu thì bù vào. Mình là Nam, đi cùng 1 bạn nam nữa, thêm 2,3 người thì đủ 1 xe
Bạn ở đâu vậy. Mình ở binh thanh. Sn 88. Cũng ham hố đi lang thang khám phá.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,978
191,820
Latest member
jun88commobi1
Back