What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Chào mọi người.
Em đang có ham muốn đc đi Y Tý đợt tháng 4 này, nhưng mà chưa tìm được đoàn để đi cùng. Bác nào có kế hoạch đi Y Tý trong 3 ngày thì ới e với nhé (t6, t7. cn) (vì e phải làm cả thứ 7 nên xin nghỉ đc 2 ngày là nhiều thôi ạ. :((). Em ở HN. SĐT: 0963 tám bẩy chín không năm không

Làm 1 chuyến Phú Quốc (Mì Ăn Liền)

Tình hình là do cá nhân Tuấn có cái tật là nổi hứng đi là đi và chẳng cần biết đi đâu.
Nay nghe thấy Phú Quốc cảnh đẹp thơ mộng nên mạo muội lập topic xem có bạn nào cùng sở thích, đi đây đó
Plan thì khi off sẽ tự lập.
Cái chính là được giải thoát khỏi SG 1 thời gian, giải thoát khỏi công việc 1 thời gian, tìm 1 nơi yên bình
Ai có plan thì cho Tuấn đu theo với nhé, còn cùng sở thích thì cứ đặt gạch tại đây ta chọn ngày off ( tối off, sáng bay luôn cũng đc...)
Thân!

Chào mọi người,
Mình đang lên kế hoạch cho đợt nghỉ 30.4 tới, và muốn đi cung Hà Giang, có đoàn nào đi cung đó vào thời gian nghỉ lễ đó ko? cho mình nhập hội với nhé.

Sky: Chanh_notsour
Yhoo: Chanh_notsour09

Re: Tìm nhóm trek Cực Đông - Mũi Đôi sắp xếp trong khoảng time từ 2.6.2014 đến 8.6.20

Thiệt hả. bạn mới đi về à, đoàn của bạn bnhiu người thế ???

Tình hình là sáng mai mình bay ra Hải Phòng chơi 2 ngày [Bắt đầu cho chuyến Xuyên Việt 2 tháng luôn!]!Nhưng xe máy mình gửi kèm xe khách thì đến trưa thứ 5 mới đến Hải Phòng!Tình hình là hiện giờ có vẻ đang cù bất, cù bơ tại Hải Phòng....Có bạn nào dự đi ra HP sáng mai or nhà ở Hải Phòng có thể cưu mang mình được không ạ?!...Chỉ cần bạn đồng hành đi khám phá HP 2 ngày thôi ah
Có nhu cầu call mình nhé: 016.9299.9299, Nam!

Nếu tìm đc team thì ới mình nhé.đang có kế hoạch giống bạn nhưng chưa tìm đc team.
Facebook: Thương Nguyễn
april_29_8x@ yahoo.com

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,978
191,822
Latest member
banhbao2702
Back