What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
* Lịch trình là đi tàu ra Côn Đảo, Giá: 300K;
+ Đi: 16h30, Thứ 6, ngày 19/4;
+ Về: 5h30, Thứ 2, ngày 22/4/2013;
+ Tại bến Cát Lỡ, Vũng Tàu.
* Ai chưa có Plan thì cùng đồng hành nha, để:
+ Thăm nhà tù Côn Đảo;
+ Viếng nghĩa trang Hàng Dương;
+ Khám phá Hòn Bảy Cạnh;
+ Hay qua đêm (cắm trại) ở 1 bãi biển mà được mệnh danh là đẹp gấp 1000 lần Bali;
+ Thưởng thức hải sản được đánh bắt xa bờ!
-----> còn chờ gì nữa! hãy cảm nhận biển đảo quê hương theo cách riêng của bạn!

ai da, mình thì chủ nhật phải về rồi, cho mình phone để hỏi thăm cụ thể nhé bạn

Bể cua 19-21 đi cao bằng rồi. Bạn nào có lịch mà thiếu người không, mình đi đâu với: trong 3 ngày 19-20-21
Mình ở HN: O969-22-o6-tám bốn

* Lịch trình là đi tàu ra Côn Đảo, Giá: 300K;
+ Đi: 16h30, Thứ 6, ngày 19/4;
+ Về: 5h30, Thứ 2, ngày 22/4/2013;
+ Tại bến Cát Lỡ, Vũng Tàu.
* Ai chưa có Plan thì cùng đồng hành nha, để:
+ Thăm nhà tù Côn Đảo;
+ Viếng nghĩa trang Hàng Dương;
+ Khám phá Hòn Bảy Cạnh;
+ Hay qua đêm (cắm trại) ở 1 bãi biển mà được mệnh danh là đẹp gấp 1000 lần Bali;
+ Thưởng thức hải sản được đánh bắt xa bờ!
-----> còn chờ gì nữa! hãy cảm nhận biển đảo quê hương theo cách riêng của bạn!

Có mua vé tàu được chưa bạn ...

A lô....Ai nhô... Tình hình dịp giỗ tổ này vì có việc bận đột xuất nên mình ko đi chơi kịch kim dài ngày từ chiều tối qua đc. Vừa mới nổi hứng định ngày mai làm chuyến la cà khu vực lân cận Hà Nội. Hiện tại mới có 1 xế 1 xe, rủ rê thêm bạn đi cho...đỡ vui :D Dự kiến thời gian xuất phát từ cổng trường ĐH KTQD (ngã tư Vọng) lúc 8h sáng. Các điểm ghé thăm có thể là làng Vũ Đại ngày nay (thăm thú tàn tích bụi chuối, tường tận và thẩm du món cá kho niêu đất chứ danh, lựa mua chuối ngự về làm quà v.v...), ghé qua hồ Quan Sơn (nóng quá có thể nhảy tùm tùm tắm táp tí cho mát), chiều ghé qua Vân Đình thưởng thức vịt cỏ thứ thiệt. Nếu máu me có thể kéo dãn lịch trình thêm 1 ngày để lên động Hương tích theo hướng Hà Nam (ko mua vé thắng cảnh, ko đi đò).

(Done)

Last edited:
Tình hình là hôm nay vừa độc bước từ Kon Tum ra Quảng Ngải. Đang dự định ngày mai ra Lý Sơn 01 chuyến, trưa ngày mốt về. Ai có hứng thú thì ll nhe:)

Tình hình là 20& 21 rãnh , bạn nào ở TPHCM muốn làm 1 chuyến Vũng Tàu - Nhậu Đêm Cua , ghẹ biển thì tham gia với mình nào .

Đi sáng 20 , Chiều 21 về . Ngủ 1 đêm . Đi lại = xe máy ( 2h tiếng chạy xe ).

Ưu tiên cho những bạn máu me : " Thích là nhích " . hehe

Sdt mình : 090.88.88.035 ( Mr Ngoc )

Hôm nay có bác nào định đi đâu săn ảnh ko,em ở SG q.4 bác nào định đi đâu ới em 1 tiếng với 0905838631 (Tuấn) :D

Re: Alo, ở nhà cuồng chân, mình muốn Phượt...:)

Bạn lên cung đi, mình cũng qua Vũng Tàu tầm thời gian này,cũng rất muốn đi Côn Đảo.Xin đặt gạch cứng :D

Bạn đã đi cung này chưa? Cho mình xin ít kinh nghiệm về tàu từ Vũng Tàu đến Côn Đảo nha. Thanks bạn!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,941
191,788
Latest member
togouniform
Back