What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
hello mọi người,
em là du học sinh, đang đc nghỉ hè nên về sg chơi cỡ 2 tháng.
muốn đi khám phá việt nam quá mà ko biết đi cùng ai, cũng ko có xe đi nữa :(
mọi người ai có kèo đi chơi ở đâu thì cho em đi ké với nhé, đi chỗ nào cũng được, vì ở vn em chưa đc đi nhiều :D em đang rảnh nên lúc nào cũng đi đc hết á. Ai có kế hoạch thì gọi/nt 094 898 5795 nhé.
Cảm ơn moị người ạ ^^

hello mọi người,
em là du học sinh, đang đc nghỉ hè nên về sg chơi cỡ 2 tháng.
muốn đi khám phá việt nam quá mà ko biết đi cùng ai, cũng ko có xe đi nữa :(
mọi người ai có kèo đi chơi ở đâu thì cho em đi ké với nhé, đi chỗ nào cũng được, vì ở vn em chưa đc đi nhiều :D em đang rảnh nên lúc nào cũng đi đc hết á. Ai có kế hoạch thì gọi/nt 094 898 5795 nhé.
Cảm ơn moị người ạ ^^
HÌnh như bạn này du học sinh Mỹ mới về,tên ở nhà là Cu Win,có ba mẹ làm ở thuế tphcm,nhà ở Lê Trực-Hoàng Hoa Thám,Bình Thạnh

Đoàn mình đợt này đi Nam Định cuối tuần chủ yếu đi thăm thú nghỉ dưỡng nhẹ xả hơi , do mai mình có việc đột xuất c.quan đến hết ngày t7 nên đang không chắc chắn đi được . Lịch trình mình up ở dưới , Chi phí : 350k . Bác nào john được l.hê mình : 0125.4488.767 , tks

1/ điểm đến: nam định. Sẽ lần lượt thăm một số địa điểm sau: tượng đài Trần Hưng Đạo, khu tưởng niệm cố tổng bí thư Trường Chinh, cắm trại tại bờ biển Giao Thủy, khám phá khu bảo tồn thiên nhiên quốc gia Giao Thủy , nhà thờ Nam Định , rừng ngập mặn .
2/ Ăn nghỉ: chủ yếu sẽ là đồ đạc tự chế biến. Tối thứ 7: hải sản. Sáng chủ nhật: lo lo ti ca. Trưa chủ nhật: nem Giao Thủy, gà quê.
3/ lịch trình: cung đường ngắn, dễ đi, khoảng 140 km. Chiều thứ 7 xuất phát lúc 13h.

Tìm phụ xe phượt bằng ôtô

Mùa hè nóng bỏng tôi rất thích phượt bằng ôtô khám phá các vùng biển mới.
Không biết ai có cùng sở thích này không?
Ít người thì đi 4 chỗ (tôi bố trí được), nhiều người mình thuê xe 12 chỗ cùng share.
Thời gian đi chỉ 2-4 ngày/chuyến.
Yêu cầu: Thích khám phá những địa danh chưa nổi tiếng, thích tắm biển.
Thích thưởng thức đặc sản địa phương (ngon-bổ-rẻ).
Khởi hành từ HN.

Re: Tìm phụ xe phượt bằng ôtô

cho đăng ký một chân, mình thích đi bằng oto, có bằng lái xe Oto dưới 9 chỗ, mê phượt và chụp hình. nếu có chuơng trình đi thì nt vào hộp thư nhé hoặc đt mình Không chín ba 812 tám sáu 86.

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,992
191,840
Latest member
noithatvanphonghpmn
Back