What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Re: Tìm phụ xe phượt bằng ôtô

Bạn nên lên lịch trình và chi phí dự kiến cùng thời gian khởi hành, kết thúc chứ nói khơi khơi thế này khó lắm.

Re: Tìm phụ xe phượt bằng ôtô

Mùa hè nóng bỏng tôi rất thích phượt bằng ôtô khám phá các vùng biển mới.
Không biết ai có cùng sở thích này không?
Ít người thì đi 4 chỗ (tôi bố trí được), nhiều người mình thuê xe 12 chỗ cùng share.
Thời gian đi chỉ 2-4 ngày/chuyến.
Yêu cầu: Thích khám phá những địa danh chưa nổi tiếng, thích tắm biển.
Thích thưởng thức đặc sản địa phương (ngon-bổ-rẻ).
Khởi hành từ HN.

Tôi mới có ý tưởng tìm phụ cùng sở thích để phượt bằng ôtô thôi.
Chương trình cụ thể đi đâu? đi như thế nào? kinh phí bao nhiêu?... a/e cùng họp bàn bạc cụ thể online sau khi có đủ nhóm. Các bạn có thể cùng đề xuất địa điểm để bàn bạc và lựa chọn.
Lưu ý: Vì sự an toàn của chuyến đi nên các bạn mới có bằng lái muốn joint để được lái thông cảm nhé. Các bạn chỉ được phụ thôi chứ không được lái đâu (nói trước).

Last edited:
Ngắn gọn
Chủ Nhật 25 / 05
Hang Dơi Long Khánh
Sáng đi chiều về
Sđt: 01-Cà Mau-Kon Tum-Lào Cai-101

Mình và một vài người bạn đang lên kế hoạch phượt Thung nai vào cuối tuần sắp tới , thứ 7 đi chủ nhật về. Có bạn nào hứng thú có thể nhập nhóm với mình nhé, số dt mình : 09765 83886, mình là Thành.
Mình đang hiện có 4 người rồi, nếu các bạn có nhóm đi rồi thì cho tụi mình nhập nhóm với nhé :D.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,992
191,840
Latest member
noithatvanphonghpmn
Back