What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Tìm bạn đồng hành ở HN đi Quan Lạn 21-23/05

Chào các bạn thứ 3 tuần sau mình đi Cái Rồng - Quan Lạn, 2 ngày 2 đêm, đi xe khác + tàu cao tốc, không biết anh em nào ở Hà Nội có nhã hứng đi cùng nhỉ?

Re: Tìm bạn đồng hành ở HN đi Quan Lạn 21-23/05

Lịch trình đi như thế nào nhỉ?Cả cái khoản fee nữa ?Mình cũng đang muốn đi Quan Lạn

Re: Tìm bạn đồng hành ở HN đi Quan Lạn 21-23/05

Lịch trình: 10h đi xe khách từ Mỹ Đình - Ngã ba Vân Đồn. Sau đó đi xe ôm or bus đến cảng Cái Rồng. Ở nhà nghỉ ở cảng Cái Rồng. Sáng hôm sau đi tàu cao tốc ra Quan Lạn, ăn chơi nhảy múa, trưa hôm sau trả phòng, quay lại Cái Rồng, Hà Nội
Phí thì tùy thuộc vào bạn ăn + nghỉ ở đâu, nhưng khoảng tầm 1tr300k --> vô cùng :D

Núi Bà Đen - Tây Ninh: Sáng đi chiều về

Xin chào các ace,
Mình kko phải dân phượt chuyên nghiệp và lần đầu muốn thử sức leo núi Bà Đen- Tây Ninh.
Mình đang có quãng thời gian rảnh từ 21 - 1/6 nên muốn tranh thủ chinh phục núi Bà Đen.(s)
Đọc các topic thì thấy chưa có bạn nào đưa ra kế hoạch trong quãng thời gian này.
Vậy nên mình đang muốn rủ rê mọi người cùng tham gia chuyến đi đặc biệt là các bạn đã có kinh nghiệm chinh phục núi Bà Đen (c)
Mình sẽ cố gắng kêu gọi nhiều bạn tham gia chung cho vui, hy vọng các bạn sẽ cùng mình có 1 chuyến đi trải nghiệm nhiều thú vị (beer)

Re: Núi ba đen - tây ninh: Sáng đi chiều về

Nếu đi, bạn phải đưa ra cung đường cụ thể và chi tiết đi bạn...

Mình có tham khảo mấy topic thì thấy các bạn hay leo lên theo đường Cột Điện và leo xuống theo đường Trượt Máng, có lẽ đây là cung đường phù hợp cho những người thiếu kinh nghiệm như mình.
Rất mong sẽ có 1 bạn đã có kinh nghiệm leo núi Bà Đen tham gia mà chỉ đạo cụ thể :shrug:;)(c)

Re: Núi ba đen - tây ninh: Sáng đi chiều về

Mai tớ dự định là đi leo núi, nhưng ko biết nên đi Vũng Tàu hay Tây Ninh. Vẫn chưa có plan cụ thể, định đi đâu tính tới đó. Đi trong ngày về, cậu thấy sao?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,902
191,768
Latest member
DBNgoc
Back