What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Alo! Cần gấp 1 xế cho một ôm chân dài ngày mai CN 26/05 đi Long Sơn (BRVT), đi về trong ngày. Bạn nào có hứng thú thì lien hệ gấp với mình theo số: 09bon bon 5ba1 hai2bon c.Thụy. Chào đón bạn đến với nhóm!

Alo! Cần gấp 1 xế cho một ôm chân dài ngày mai CN 26/05 đi Long Sơn (BRVT), đi về trong ngày. Bạn nào có hứng thú thì lien hệ gấp với mình theo số: 09bon bon 5ba1 hai2bon c.Thụy. Chào đón bạn đến với nhóm!
Oh, tiếc quá. Tối nay xem đá banh nên mai đi không nổi, nếu không đã xin gia nhập rồi.

Re: Tìm bạn đồng hành đi Sìn Hồ (Lai Châu) 25-26/6

Chào cả nhà!

25/6 (thứ 7) này mình định sẽ xuất phát từ Điện Biên đi Sìn Hồ (Lai Châu). Nếu có bạn nào cùng cung đường hay muốn đi khám phá thì p.m cho mình nhé.
Mình biết đến Sìn Hồ qua cuốn Lonely planet. Ở đây có chợ họp vào sáng chủ nhật, hội tụ rất nhiều dân tộc khác nhau. Có cả tắm là người Dao nữa... Mình cũng muốn thử xem thế nào.
Nếu bạn nào có thể đi được thì p.m cho mình qua số này nhé: 01638.498.607

èo tiếc thế.. Bạn là nam hay nữ vậy ;))

Em là Trang , chắc chỉ làm ôm được thui ạ :)))
E là sv năm cuối hv báo chí , ước mớ 4 năm đại học đc đi phượt Hà gIANG và các tỉnh miền núi phía Bắc của e chưa đc thành hiện thực :(
Em rảnh trong tháng 6 và rất muốn có 1 chuyến đi HÀ GIANG
có lẽ là lần đầu đi phượt những cũng đường xa và mạo hiểm , mong có nhóm nào đó thu nhận em với ạ :D

Mình đang có ý định xuyên việt từ SG -> HN bằng đường HCM rồi lên Tây Bắc luôn. Không biết bạn nào có ý định giống mình không lập nhóm đi chung :)

Bạn cho biết dự kiến time đi trong bao lâu,ngày khởi hành?Kg đi kiểu cưởi ngựa xem hoa nhé.

Không đi thì thôi đã đi phải đi cho đáng chứ ạ ^^ Còn về thời gian đi bao lâu thì mình chưa biết cụ thể, nếu bạn có hứng thú thì cùng bàn bạc :). Mình thì từ đầu tháng 8 là có thể đi được :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,895
191,765
Latest member
fcb88today
Back