What's new

Áo Phượt miền Bắc - Trả hàng tại Cafe Quốc lộ 1 - Số 100 Phố Đông Các Đt O9O6189414

Re: Áo Phượt miền Bắc - Kế hoạch trả hàng tại Hà Nội SÁNG ngày 12/8/2012

Nếu vậy em đợi có áo trẻ em rùi lấy luôn 1 thể chị Trinh nhá, tuần sau Big Daddy về HN rùi nhận luôn cũng được ạ!

Mỗi bạn thu xếp công việc thời gian đến lấy áo đúng kế hoạch để giảm tải công việc cho các bạn trả áo và BTC không phải lo lắng về trách nhiệm của mình trong 1 thời gian dài. Khi 1c áo chưa tới tay các bạn là BTC tất yếu còn chưa an tâm. Vì vậy, nếu các bạn hiểu cho điều đó thì hãy đến giải phóng hết hàng vào ngày mai cho chúng tớ. Vạn bất đắc dĩ mới phải lùi lại.

Nếu nhờ người lấy hộ, đề nghị các nick đăng ký áo post thông tin về ng lấy hộ lên như tên, số CMND, đthoai để BTC ktra khi trả áo, tránh sai sót, nhầm lẫn. Các nhóm, nhà cũng vui lòng thông báo về người đại diện đến nhận hàng.

Tksss all,

BQT ơi, mình muốn có áo phượt mình làm thế nào bây giờ, mình là mem mới nên không kịp đặt áo.... có cái nào dư cỡ XL thì để lại cho mình với nhé !

Mình xin thông báo là áo Phượt chỉ sản xuất theo đơn hàng đã được đặt hàng và thanh toán xong.

Các bạn nào mới chỉ đăng ký và chưa thanh toán đúng hạn cũng như hỏi có áo dư không thì mình xin trả lời là, rất tiếc, không có áo. Các bạn vui lòng đợi năm sau. Cảm ơn các bạn.

Đăng ký tại đây đóng tiền ở đâu bạn. Mình mới bước chân tham gia vào phượt nên ko biết?

Là lá la cuối cùng cũng đã cóa áo :L

Đang phát áo rồi.sắp nhận được rồi thích quá đi mất :L

Chết rồi giờ em mới nhớ ra là CMND đã đưa cho người ta để đi làm giấy thông hành roài, thế thì lấy áo kiểu gì đây @@.

Bạn nào nhờ người lấy áo thì viết thông tin của người đến nhận áo hộ lên topic này (tên, số di động, số CMT) giùm chúng tôi nhé! Nếu chỉ gọi điện thì bọn mình không kiểm soát được.

Báo cáo mọi người em đã nhận được áo nha, áo rất đẹp và vừa khít body :L
Tinh thần của anh em hào hứng quá cơ nên số người trả áo nhiều hơn cả số người đến lấy áo, cho nên em đành lượn về lun vậy :LL

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,266
191,733
Latest member
yduochaithiencom
Back