What's new

Áo Phượt miền Bắc - Trả hàng tại Cafe Quốc lộ 1 - Số 100 Phố Đông Các Đt O9O6189414

Re: Áo Phượt miền Bắc - Trả hàng tại Cafe Quốc lộ 1 - Số 100 Phố Đông Các Đt O9O61894

Ôi có cả lịch phượt rồi hả các bác?

Re: Áo Phượt miền Bắc - Kế hoạch trả hàng tại Hà Nội SÁNG ngày 12/8/2012

Đã thấy xác nhận của Windrein, Kieumailc, Vân mệnh 13

Cần thêm xác nhận của di-la-biet và Herovdc trên topic này.

Lưu Mai Mai để lại số CMND và điện thoại di động để Quốc lộ 1 kiểm tra có đúng là Lưu Mai Mai không nhé. Tkss!!

Ban tổ chức cho em nhận giúp áo cho tất cả các bác sau:
1. Kieumailc: 01L nam không cổ
2. di-la-biet: 01M nữ có cổ
3. Hero Vdc: 03XL nam có cổ, 02 M nữ có cổ
4. Vận mệnh 13: 02M nữ không cổ, 01S nam không cổ
5. Windrein: 01M nam có cổ, 01M nữ có cổ.

Tổng cộng:
- Áo nam: Không cổ: 01S
- Áo nam: Có cổ: 01M, 03XL
- Áo nữ: Không cổ: 02M, 01L
- Áo nữ: Có cổ: 04M.

Cảm ơn ban tổ chức. Người nhận Lưu Mai Mai.

Re: Áo Phượt miền Bắc - Trả hàng tại Cafe Quốc lộ 1 - Số 100 Phố Đông Các Đt O9O61894

Ồ, mới có lịch ạ. Thế thì sáng ngày mai em qua lấy luôn, qua tầm mấy giờ thì được ạ ?

Em đã nhận đủ áo cho tất cả các bác đã đăng ký và nhận thêm cho 1 bác nick HO TRANG nữa. Đã chuyển áo cho bác di-la-biet, HO TRANG ngày hôm qua luôn rồi.
Đã nhận lịch luôn của bác di-la-biet: 01 cuốn.

@Bác TÍM: dạ nhà cháu đi nhận áo là ....dởm ạ :D nhưng các bác ý toàn biết rõ nhà cháu rồi nên họ đến lấy hết luôn, cháu chỉ kịp nhìn thấy bác di-la-biet mặc áo đồng phục có cổ thoai.

Kết luận của nhà cháu là:
Áo đẹp tuyệt.

Tkss Lưu Mai Mai, may sao bạn lại là người nổi tiếng ... ko BTC lại mất ăn, mất ngủ vì ... lo ... bị kiện tụng :)

Em cảm ơn ban tổ chức, em đã nhận được áo và lịch do nhờ bạn Lưu Mai Mai lấy hộ rồi, áo đẹp lắm ạ. Cảm ơn ban tổ chức và bạn Lưu Mai Mai

Cảm ơn BTC. Nhờ cô Tím cầm giúp áo của mình về Linh Đàm để tối mình qua lấy rồi tiện thể xin cốc nước mía nhé :)

Bạn loanli_1402 ơi khi nào có bạn BuiHaiQuynh đến lấy áo phượt thì cho mình nhờ lấy luôn 4 cuốn lịch với nhé. Tks nhiều!

Sáng nay mình đã chuyển phát nhanh Tín Thành áo cho các nhóm ở: Hải Phòng, Quảng Ninh, Bắc Giang, Nghệ An và Sapa theo đăng ký của các bạn. Các bạn đóng phí chuyển nhanh khi nhận hàng nhé! (Riêng bạn ở Sapa sẽ bị họ thu thêm 100,000đ phụ phí vì địa chỉ giao hàng ở huyện).

Sáng nay cũng gửi lịch cho miền Nam. Tín thành giao hàng ở SG vào thứ Tư.

Màu áo đẹp lắm BTC ạ, nhìn ko nhạt nhòa như demo. Cảm ơn các bác nhiều. Hôm qua lấy về em háo hức giặt luôn, chưa bao giờ chăm chỉ đến thế và hậu quả là trời đang nắng bỗng nhiên nổi gió, hôm nay thì ...mênh...mông......hồ..ồ.... Vui quá! =))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,265
191,731
Latest member
myinstants39
Back