What's new

Bí kip xin visa canada online 10.2017

Hi hi,thank you very much!
haizzzzzzz, đã gửi lại cho bạn
đã email cho bạn, form này mình đã dùng để nộp online tháng 10/2018, nên chắc là mới nhất
Binna ơi,mình check mail hoài ko thấy form bạn gửi nên đã lên mạng lấy làm luôn rồi.mà form này lạ lắm,nó ko cho save,mà bắt mình phải in ra giấy,rồi người đại diện ký,người được đại diện ký...Sau đó scan rồi gửi.Mình đã hoàn tất hồ sơ rồi Trong chiều(giờ HC)thứ 6.Cám ơn bạn nhiều

Mình check lại thì thấy email bị trả về báo sai địa chỉ...
Đợt trước mình làm cũng đâu có cần ỉn ra, khai xong rồi save và upload luôn ah
Chúc bạn sớm có visa

Form này khai xong bắt buộc phải in ra, người ủy quyền trên 18 tuổi ký vào, người được ủy quyền ký vào, scan và upload mới được chấp nhận.
Có lẽ nào vợ bác và con bác không được cấp visa vì lỗi này không?

Binna ơi,mình check mail hoài ko thấy form bạn gửi nên đã lên mạng lấy làm luôn rồi.mà form này lạ lắm,nó ko cho save,mà bắt mình phải in ra giấy,rồi người đại diện ký,người được đại diện ký...Sau đó scan rồi gửi.Mình đã hoàn tất hồ sơ rồi Trong chiều(giờ HC)thứ 6.Cám ơn bạn nhiều
Mình check lại thì thấy email bị trả về báo sai địa chỉ...
Đợt trước mình làm cũng đâu có cần ỉn ra, khai xong rồi save và upload luôn ah
Chúc bạn sớm có visa

Form này khai xong bắt buộc phải in ra, người ủy quyền trên 18 tuổi ký vào, người được ủy quyền ký vào, scan và upload mới được chấp nhận.
? Có lẽ nào ....,Binna??

Thì thử làm lại thôi, đằng nào nó cũng đang bị lỗi và bạn cũng không biết làm sao
Mình đã làm lại,trong giờ hc và thành công,có thư mời đi lấy biometric luôn.Giờ mình đang tìm cách đặt lịch hẹn đi làm biometric nè.Thanks ?

Oh, mà trong thư từ chối của lsq họ lại không ghi lý đó này, chỉ ghi lý đó chung chung, haizzz

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,265
191,731
Latest member
myinstants39
Back