What's new

Bình chọn Cặp đôi Mâm xôi vàng 2009

Ai sẽ xứng đáng đoạt "Mâm xôi vàng" muà thu năm 2009???

• 1. Chitto – Susu

Votes: 35 27.8%
  • 2. LinhEvil – Quạt

Votes: 23 18.3%
  • 3. cvn – virgo

Votes: 0 0.0%
  • 4. Lengkeng1minh – dugiang

Votes: 32 25.4%
  • 5. Nheva – Quyrua

Votes: 3 2.4%
  • 6. Nguyen – imim

Votes: 9 7.1%
  • 7. Bodyparty – Black

Votes: 12 9.5%
  • 8. Mỳ(aliasnoodle) - Ban Mai Toa Huong

Votes: 4 3.2%
  • 9. Tichuot – Cua ( Aco)

Votes: 8 6.3%

• Total voters
    126
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Trời ,cảm động quá :((.hức hức
Em vote một phiếu cho cặp nhà bác lengkeng :-*
PHƯỢT - xóa nhòa mọi khoảng cách ,dù là chiều cao ,dù là cân nặng (beer)

Éo gì chứ.

Càng ngày càng thấy cái vốt của mình là xứng đáng.

Ai nốp du Nambyus:L

À quên Dugiang-Lengkeng

=))=))=))

Nốp du, nốp du, nốp du...Fan hâm mộ của Spiderman FOURRRRRRR (kiss)

picture.php

Nambyus lobby làm gì... Nhà đấy được 30 vote rồi trong khi đám kia lẹt đẹt 3 vote, 4 vote

Đằng nào chả thắng, làm banner làm gì cho mệt

Một lần nữa xin khẳng định lại Tuyên ngôn :

Hãy hàn gắn thế giới
Vì một thế giới không phận biệt màu da.
Hãy xem tất cả mọi người đều là màu xanh (màu của hòa bình)

P/s: Nhưng nếu thấy cần thì phân ra thành nhiều màu xanh :

1. Xanh Đậm
2. Xanh nhạt
3. Xanh nhờ nhờ

...(c)

Anh ơi,

Em luôn yêu anh cho dù anh đã đi về với Black!!!

Dù thế nào em cũng xin được hàn gắn thế giới với ông Quạt

(icon gạt lệ)

Các thành viên ở SG chú ý , Loa..Loa...Loa...O O..O

Hiện này bạn Tíchuot đang giữ một số tiền khá lớn cỡ vài triệu Mỹ Kim từ các nhà Tài trợ và các bạn đăng ký off tại Đảo Ó.

Vì cái giải Mâm Xôi Vàng chóe này mà bạn TíChuot và Cua có thể làm bất cứ điều gì để đoạt giải =)), Thí dụ như đêm 21 này mà cặp Tichuot - Cua thua thì các bạn đừng mơ tưởng gì đến Đảo Ó nhá =)).

Nghĩ lại xem, tại sao các bạn không vote cho 2 cặp: Tichuot - Cua và Lengkeng - Dugiang mà thôi ?? vì các bạn ấy ở SG và sẽ chiêu đãi các bạn tại. xxxx Hotel.

Mag Dugiang và Lengkeng không đi off chiến này, chỉ có Tichuot là Ban Tổ chấy nắm quyền sát sinh :)), nên vote cho Tichuot - Cua nào.

Em nói nhỏ cái này với chị Linh nhá: Chị cho em nghỉ 1 ngày đi, em xách máy đi vòng quanh các quán cafe lập nick vốt cho chị (NT). Có phần thưởng gì về chia em nhá :L

Em nói nhỏ cái này với chị Linh nhá: Chị cho em nghỉ 1 ngày đi, em xách máy đi vòng quanh các quán cafe lập nick vốt cho chị (NT). Có phần thưởng gì về chia em nhá :L

Hãy biến đau thương thành hành động cách mạng. Từ tháng 9 em nhận quyết định nghỉ ở nhà để đi cafe hen =))

Nambyus lobby làm gì... Nhà đấy được 30 vote rồi trong khi đám kia lẹt đẹt 3 vote, 4 vote

Đằng nào chả thắng, làm banner làm gì cho mệt

Thế thì thoi, còn bầu bán giải giếc gì ban tổ chấy bưng ra hết chưa? Chỉ có XÔI thôi àh? Có bưởi cam tắc...gì nữa không? :))

*** Không có bạn LinhEvil thức khuya dậy sớm tìm ảnh ghép ảnh... ra những tác phẩm tuyệt tác thì làm sao có giải mâm xôi vàng ngày hôm nay

vì thế Hãy vote cho... Dugiang đê vì bạn đó đã có 30 vote sẵn rồi :))!!! ( bạn nào vote cho dugiang thật mình giận đấy)

:))

Các thành viên ở SG chú ý , Loa..Loa...Loa...O O..O

....................

Mag Dugiang và Lengkeng không đi off chiến này, chỉ có Tichuot là Ban Tổ chấy nắm quyền sát sinh :)), nên vote cho Tichuot - Cua nào.

Khổ, em đã bảo cưng rồi, là thích nói to mà cứ nói ngọng ai mà nghe. Ở nhà bảo mãi mà không để ý gì cả, thiên hạ họ =)) cho.....!!!!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,928
191,777
Latest member
giothuong2k
Back