What's new

Bình chọn Cặp đôi Mâm xôi vàng 2009

Ai sẽ xứng đáng đoạt "Mâm xôi vàng" muà thu năm 2009???

• 1. Chitto – Susu

Votes: 35 27.8%
  • 2. LinhEvil – Quạt

Votes: 23 18.3%
  • 3. cvn – virgo

Votes: 0 0.0%
  • 4. Lengkeng1minh – dugiang

Votes: 32 25.4%
  • 5. Nheva – Quyrua

Votes: 3 2.4%
  • 6. Nguyen – imim

Votes: 9 7.1%
  • 7. Bodyparty – Black

Votes: 12 9.5%
  • 8. Mỳ(aliasnoodle) - Ban Mai Toa Huong

Votes: 4 3.2%
  • 9. Tichuot – Cua ( Aco)

Votes: 8 6.3%

• Total voters
    126
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
nambyus Vớ vẩn... Người ăn ko hết kẻ lần ko ra. Phải san sẻ chứ!!!

*** Quạt đã gẫy răng 1 lần rồi, đừng để anh ấy tổn thương lần nữa nhá. Lần này mà ko đoạt giải về bà đập cả hàm ra... grrrruuuuu

Vote cho Quạt cũng như là cứu người thôi! Hơn cả xây tòa tháp chín tầng đấy

Kiểu này bất khả chiến bại à, cặp đôi quá chuẩn, nhẩy! Tớ là tớ cũng thấy khó kiếm được số 10 như đấy đấy đấy...phải nâng giải thưởng lên, các cặp mới máu, mới nhảy xổ vào, rồi thì ai muốn làm j thì làm :H, cho xóa nhoà khoảng cách...cho giải thêm chất lượng!!!:))

Mình là mình nói rõ với Quạt rồi

1 là đi lobby kiểu gì thì kiểu, kể cả van vỉ và đánh vào lòng nhân đạo nếu không thì 1 phát là bà gửi về Bến Tre mà nạo dừa cả đời ... chả có tình nghĩa gì đâu!

Chưa có kết quả mà nội bộ đã lục đục... haizzz Quạt cố gắng nhá, mình đặt chỗ cho bạn trước ở nhà ông Ba Dừa rồi đó.

Quạt bẩu: LE cố gắng lên, Quạt đặt sẵn cho LE 1 suất ở Tuần Châu rồi đấy, ra đấy tha hồ diễn xiếc ... giữ bóng bằng răng :))

Mình là mình nói rõ với Quạt rồi

1 là đi lobby kiểu gì thì kiểu, kể cả van vỉ và đánh vào lòng nhân đạo nếu không thì 1 phát là bà gửi về Bến Tre mà nạo dừa cả đời ... chả có tình nghĩa gì đâu!

Chưa có kết quả mà nội bộ đã lục đục... haizzz Quạt cố gắng nhá, mình đặt chỗ cho bạn trước ở nhà ông Ba Dừa rồi đó.

Hồi trưa này 2 anh em Tíchuot - Acc lăng tăng chạy ngoài phố, dạo vài vòng ở Chợ Cũ. Thấy vài miếng Mủn Dừa nên chạy vô mua để về làm công chuyện, lay vừa lựa, miệng thì lẩm bẩm:

Tichuot: Cái Mủn này ai nạo mà tài thế nhở??
Acc: Anh nhìn không ra à ??
Bà 8 ngồi kế đó: À, hồi chiều hôm qua có cặp nào đó nó tới nạo dùm bác đấy con . Nghĩ lại thấy chúng nó tài thiệt, chắc sinh ra ở Bến Te hay sao mà chúng nó dùng Dăng mà cạp
Tichuot: Bác ơi, có phải 2 người này không bác ??

picture.php

Bà 8 ngồi kế đó: Chính 2 đứa đó đó, tụi con quen hả.

Acc: Ủa Linh và Quạt mà :)):))

Vote cho cặp này nhé. (c)

Last edited:

Không ai bầu cho người da đen sao ???
Hãy công bằng hơn chút nào .
Vì một thế giới không phân biệt chủng tộc.

(beer)

Tớ thực là rất sốc khi phát hiện ra cái này, đúng là .... tiền và quyền lực có thể thay đổi tất cả .....

Phân vân mãi mới dám công bố ...
picture.php
[/IMG]

Tớ thực là rất sốc khi phát hiện ra cái này, đúng là .... tiền và quyền lực có thể thay đổi tất cả .....

Phân vân mãi mới dám công bố ...
picture.php
[/IMG]

Chao ôi đúng là "có tiền mua tiên cũng được" .Em đi về nhà đây em về nhà em vote cho chính em.

anhminh, acc: nói chung cái gì cũng có quy luật cả, nhể! :)

Anyway, hình như phép cộng hơi có vấn đề hay sao ấy :S

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,929
191,778
Latest member
hahahwing
Back