What's new

Bình chọn Cặp đôi Mâm xôi vàng 2009

Ai sẽ xứng đáng đoạt "Mâm xôi vàng" muà thu năm 2009???

• 1. Chitto – Susu

Votes: 35 27.8%
  • 2. LinhEvil – Quạt

Votes: 23 18.3%
  • 3. cvn – virgo

Votes: 0 0.0%
  • 4. Lengkeng1minh – dugiang

Votes: 32 25.4%
  • 5. Nheva – Quyrua

Votes: 3 2.4%
  • 6. Nguyen – imim

Votes: 9 7.1%
  • 7. Bodyparty – Black

Votes: 12 9.5%
  • 8. Mỳ(aliasnoodle) - Ban Mai Toa Huong

Votes: 4 3.2%
  • 9. Tichuot – Cua ( Aco)

Votes: 8 6.3%

• Total voters
    126
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Cua đen dzới Lengkeng có ý kiến gì hông? Nếu hông thì vote cho chị Vồ không chị ấy cho tên vào cái đứa có nhiều lông nhất trên hình thì chết =))

Tớ có ý kiến chứ sao hông :D

bagai chưn dài xinh gái vốt cho tớ nhé :L

Lúc nào tớ chụp hình cho bạn nhé nhé nhé

À, hồi chiều Quạt định đổi vốt của mình lấy thuốc ngừa thai :D

Nhưng mình quyết là mình sẽ tự vốt cho mình. Báo cho mà biết :LL

Hôm nay mới vào xem cái vote này, vui vãi è. Mình cực kỳ thán phục tài nhảm của bạn Linh, sự lách chách của bạn Black, món thâm nho của bạn Su.

Trùi ui, biết vote cho ai giờ? Hay vote thêm cho cặp đôi bạo lực kẹp nhau lòi mắt ra theo gợi ý của bạn Linh đê, èn en

Cua đen với Dugiang chậm mất rồi...Dăng của chị LE đã đến trước. BG sợ bị dăng cạp nên vote mất rồi :p

Ớ!!! Nhìn cái tiêu chí thứ 1: Xấu Zai - Xấu Gái mà thấy khó vote quá cơ :( Cái này Buôn Thịt Chó chơi hơi bị khó bọn dân đen chúng tớ đới!:LL
Nhưng mà thôi tớ nhắm mắt lựa đại cặp có mấy người lổi tiếng keke=))

Trong khi 8 cặp đôi khác nháo nhác vận động hành lang giành vote bằng mọi cách - thì có 1 cặp đã và đang và sẽ .. và nuôn nuôn nắm chặt tay nhau, đứng ngoài vòng cám dỗ để chứng minh tình yêu của mình.

Số báo danh 08, xin giới thiệu Alias Mỳ & Ban Mai Tỏa Hương !

Thiết nghĩ BTC nên trao tặng 1 giải phụ cho cặp này. Chả được Mâm Xôi vác về thì cũng phải được 1 đĩa chứ.
Giải Phong Cách này có thể được gọi là : Xôi To ?, Xôi Lạc ??, hoặc (NT)Xôi Thịt ??? .. hay gì gì đó !! (c)

Vote cho 1 tình yêu Khỏe Mạnh mà không Lành Mạnh !!
Vote đê, vote đê ...

…..
imim: anh ơi em sốt cụ nó rồi
nguyen: sốt ? sao lại sốt trong lúc nước sôi lửa bỏng thế này??
imim: anh chịu khó vào lobby nốt nhá, chả may trúng giải, sốt quá ko đi em sẽ cho mượn váy đem đi Thung Nai che mưa
nguyen: dưng cơ mà anh vào nhòm rồi, cặp mình có nhõn 3 vote, 2 của bọn mình còn lại là ai ?
imim: anh phải hiểu là: tiêu chí bình chọn là xấu zai-xấu gái, dung nhan em thế nào anh biết, giời biết, riêng với em anh quá supper xinh, chúng nó mà vote hóa ra …ù à.
nguyen: nhưng vẫn còn 1 vote ? đứa nào đứa nào ?
imim : ah, dễ là baxu nhưng nó ở xa quá hixhix chứ nếu nó ở đây mình tổ chức đón đường woánh chết cụ nó đi
…..

Cho tớ hỏi bạn 2su 2 câu:
Thứ 1: Tớ nghe nói là bạn 2su treo thưởng 1 thùng ken nếu 2su thắng cuộc nhờ có vốc của 1 bạn nào đó có phải không ?
Thứ nhì: Nếu câu trả lời của ban 2su là phải thì tớ hỏi tiếp câu thứ 2 là...(NT) Tớ trót dại vốc cho bạn và chít-toi rồi thì bạn có còn thùng ken thứ 2 nào không?
À quên cho khuyến mại cho tớ câu hỏi phụ nữa nhá!;) Nếu trúng giải MÂM XÔI VÀNG bạn sẽ làm gì với phần thưởng đó? hehe Giống thi HH phết(BB)

Chúy: Tội thất hứa là to lắm đấy, đáng bị :T:Dam

…..
imim: anh phải hiểu là: tiêu chí bình chọn là xấu zai-xấu gái, dung nhan em thế nào anh biết, giời biết, riêng với em anh quá supper xinh, chúng nó mà vote hóa ra …ù à.
nguyen: nhưng vẫn còn 1 vote ? đứa nào đứa nào ?
imim : ah, dễ là con baxu nhưng nó ở xa quá hixhix chứ nếu nó ở đây mình tổ chức đón đường woánh chết cụ nó đi
…..

Cái cặp nhà bạn nguyen bạo lực quá hèn gì cái bạn gì gì ấy cố tình không nhìn mà vốc bừa :shrug:

Cho tớ hỏi bạn 2su 2 câu:
Thứ 1: Tớ nghe nói là bạn 2su treo thưởng 1 thùng ken nếu 2su thắng cuộc nhờ có vốc của 1 bạn nào đó có phải không ?
Thứ nhì: Nếu câu trả lời của ban 2su là phải thì tớ hỏi tiếp câu thứ 2 là...(NT) Tớ trót dại vốc cho bạn và chít-toi rồi thì bạn có còn thùng ken thứ 2 nào không?
À quên cho khuyến mại cho tớ câu hỏi phụ nữa nhá!;) Nếu trúng giải MÂM XÔI VÀNG bạn sẽ làm gì với phần thưởng đó? hehe Giống thi HH phết(BB)

Chúy: Tội thất hứa là to lắm đấy, đáng bị :T:Dam

1. Chả hứa Ken bao giờ nhá ! Ai thèm uống cái đồ vớ vỉn thế. Say chết, hé hé!!
Em Su hứa 1 chai ngô Mường Khương + 1 chai thóc Nậm Pung + thịt trâu khô.

2. Chitto mặc quần chun có rịu bia bao giờ đâu mà hóng bia của bạn í.
Đừng có mơ !! (NO)

3. Nếu trúng giải Mâm Xôi, em xin tặng lại cho bạn Đờ zim Vờ Nờ !! =))

Em xin cảm ơn !!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,929
191,779
Latest member
huuquy2x
Back