What's new

Bình chọn Cặp đôi Mâm xôi vàng 2009

Ai sẽ xứng đáng đoạt "Mâm xôi vàng" muà thu năm 2009???

• 1. Chitto – Susu

Votes: 35 27.8%
  • 2. LinhEvil – Quạt

Votes: 23 18.3%
  • 3. cvn – virgo

Votes: 0 0.0%
  • 4. Lengkeng1minh – dugiang

Votes: 32 25.4%
  • 5. Nheva – Quyrua

Votes: 3 2.4%
  • 6. Nguyen – imim

Votes: 9 7.1%
  • 7. Bodyparty – Black

Votes: 12 9.5%
  • 8. Mỳ(aliasnoodle) - Ban Mai Toa Huong

Votes: 4 3.2%
  • 9. Tichuot – Cua ( Aco)

Votes: 8 6.3%

• Total voters
    126
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Tớ vẫn chưa vote đâu, ai có nhu cầu thì đi cửa sau nhé, một là đổi Len L, hai là đổi Ural nhé...... cuời đau hết cả mông

…..
imim: anh ơi em sốt cụ nó rồi
nguyen: sốt ? sao lại sốt trong lúc nước sôi lửa bỏng thế này??
imim: anh chịu khó vào lobby nốt nhá, chả may trúng giải, sốt quá ko đi em sẽ cho mượn váy đem đi Thung Nai che mưa
nguyen: dưng cơ mà anh vào nhòm rồi, cặp mình có nhõn 3 vote, 2 của bọn mình còn lại là ai ?
imim: anh phải hiểu là: tiêu chí bình chọn là xấu zai-xấu gái, dung nhan em thế nào anh biết, giời biết, riêng với em anh quá supper xinh, chúng nó mà vote hóa ra …ù à.
nguyen: nhưng vẫn còn 1 vote ? đứa nào đứa nào ?
imim : ah, dễ là baxu nhưng nó ở xa quá hixhix chứ nếu nó ở đây mình tổ chức đón đường woánh chết cụ nó đi
…..

Nguyen anh, mình đã bảo bạn rồi, sống trên đời này đừng thu thập nhiều fan hâm mộ quá. Chẳng may kiếp sau, bạn đầu thai làm thân con gái, lại phải đi cắt tiền duyên nhiều, ...ục lắm í, tốn kém lắm í =))

Em thấy cái topic này cũng xứng đáng được đề cử giải TOPIC HAY NHẤT TRONG NĂM đới :D
Hay quá đi mất thôi, đọc rồi cứ gọi là chỉ có =)) và =))

Nguyen anh, mình đã bảo bạn rồi, sống trên đời này đừng thu thập nhiều fan hâm mộ quá. Chẳng may kiếp sau, bạn đầu thai làm thân con gái, lại phải đi cắt tiền duyên nhiều, ...ục lắm í, tốn kém lắm í =))

Mẫu nghi thư giãn đi, đằng nào đôi nhà chị chả đoạt giải Xôi thịt

Linh a, về bàn với Body đii xem ai đứng tên Ural để tao còn vote, nốt hôm nay nữa thôi

Em nói huỵch toẹt ra cho nó xong bà con đỡ phải bầu bán

lengkeng1minh + Dugiang đoạt giải mâm xôi Vàng

Nguyen va Mẫu Nghi imim đoạt giải Mâm xôi Thịt

Susu và Chitto đoạt giải mâm xôi Lạc

LinhEvil và Quạt đoạt giải mâm xôi Dừa!!!

…..
imim: anh ơi em sốt cụ nó rồi
nguyen: sốt ? sao lại sốt trong lúc nước sôi lửa bỏng thế này??
imim: anh chịu khó vào lobby nốt nhá, chả may trúng giải, sốt quá ko đi em sẽ cho mượn váy đem đi Thung Nai che mưa
nguyen: dưng cơ mà anh vào nhòm rồi, cặp mình có nhõn 3 vote, 2 của bọn mình còn lại là ai ?
imim: anh phải hiểu là: tiêu chí bình chọn là xấu zai-xấu gái, dung nhan em thế nào anh biết, giời biết, riêng với em anh quá supper xinh, chúng nó mà vote hóa ra …ù à.
nguyen: nhưng vẫn còn 1 vote ? đứa nào đứa nào ?
imim : ah, dễ là baxu nhưng nó ở xa quá hixhix chứ nếu nó ở đây mình tổ chức đón đường woánh chết cụ nó đi
…..

Bà con chú ý nha...Chớ có vote cho cặp đôi này =))
Ấy dưng mà em đã lỡ vote rồi...hô hô hô =))

Tuyển..... VỆ SỸ =)) đồng hành trên mọi chặng đường :D

2su: Chị Linh ơi, tình hình thế nào rồi ? Liệu em có cơ gì không ??
LinhEvil: Thế í mày giờ sao ? Háo danh thế ?

2su: Dưng tình hình thế nào rồi ? Nói cụ nó ra để người ta còn biết đường làm mấy cái nick mới. Phải spam mấy bài rồi mới được vote cơ mà. Nhanh còn kịp!
LinhEvil: Sao mày chắc lép thế !
Tao nói thật chứ bầu bán thế cho vui thôi. Chủ yếu là để câu kéo mem nộp tiền đi ọp. Chứ ai được giải nào các lãnh đạo họp kín từ hôm tao ở ngoài HN rồi.

2su: Èo ơi, sao em chẳng biết nhỉ ! Thế chị được giải gì ?
LinhEvil: Tao được đôi giầy 42 về cho anh Body. *** cần giải !
Black háo danh, cho nhận giải Topic hot.

2su: thế Mâm Xôi ? chú Nguyên em à ? Có mà Xôi Thịt í nhờ ..
LinhEvil: con này ngu thế ! Chú mày với imim ghét nhau bỏ mẹ, ghép đôi mà được giải thì lão í tự tử mất.
Đôi CVN - Virgo được.

2su: Khiếp, tởm thế ! Mất hết cả thể diện
LinhEvil: Ui giời, lão í có đâu mà mất. Lão í bảo : nếu ko được cái danh hiệu gì thì sẽ cắt khẩu phần ăn hôm ọp đới. Kinh lắm !

2su: Ủa mà chị ơi, sao chú Nguyên em với bà imim lại ghét nhau ? Em chả biết gì !
LinhEvil: Ai ngu như mày ! Lão Nguyên nghe bảo nhận xô ảnh cưới với giá cắt cổ. Thế mà ảnh ọt chả ra éo gì, bà imim giận lắm. Nói xấu với tao suốt mà. Đừng tưởng chú mày là nhất nhá.
Thôi, cấm mày kể với ai đấy. Tao đi họp đây !

:)), biết vậy nhưng vẫn phải bầu bán, thế thì mới có vẻ dân chủ chớ =))=))

Susu và Chitto đoạt giải mâm xôi Lạc
---
tớ vote cho su su :D

Black đặt nhà hàng nấu xôi lạc chưa??? Nhớ úp lên cái mâm trông cho nó ưa nhìn tí

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,929
191,779
Latest member
huuquy2x
Back