What's new

Bình chọn Cặp đôi Mâm xôi vàng 2009

Ai sẽ xứng đáng đoạt "Mâm xôi vàng" muà thu năm 2009???

• 1. Chitto – Susu

Votes: 35 27.8%
  • 2. LinhEvil – Quạt

Votes: 23 18.3%
  • 3. cvn – virgo

Votes: 0 0.0%
  • 4. Lengkeng1minh – dugiang

Votes: 32 25.4%
  • 5. Nheva – Quyrua

Votes: 3 2.4%
  • 6. Nguyen – imim

Votes: 9 7.1%
  • 7. Bodyparty – Black

Votes: 12 9.5%
  • 8. Mỳ(aliasnoodle) - Ban Mai Toa Huong

Votes: 4 3.2%
  • 9. Tichuot – Cua ( Aco)

Votes: 8 6.3%

• Total voters
    126
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Vô vọng

(c)

Hãy Vote cho Chitto - Susu để được xem liveshow "10 Câu Hỏi Trí Tuệ và Đêm Tân Hôn Nồng Nàn " - trong đêm ọp trao giải ở Thung Nai.

Hãy "hàn gắn thế giới" bằng cách vote cho đôi bạn cùng ... màu.

Thế giới đã mất đi MJ, hãy giành tc của bạn cho những người anh em của MJ, là chúng tôi.
=====>
+++++>

Vote để hàn gắn thế giới!!!

Bạn có muốn biết Chitto - Susu mần gì hàng đêm ??

Bạn có muốn biết Chitto mặc quần khóa hay quần chun ? Đâu là sự thật về 1 người đàn ông trí tuệ bậc nhất Phượt ?

Hãy Vote cho Chitto - Susu để được xem liveshow "10 Câu Hỏi Trí Tuệ và Đêm Tân Hôn Nồng Nàn " - trong đêm ọp trao giải ở Thung Nai.

Vote đê, vote đê, Vote cho 1 tình yêu luôn đồng hành cùng Kiến Thức đỉnh cao! =))

Su mượt mà và lồng làn kinh! Giời ơi mình thích Lenhkeng và Dugiang lắm nhưng bây giờ mình cũng thích cái gì hiện đại. Mà cái món đêm tân hôn nồng nàn này là rất háo hức:L Có khi mình phải Vote cho su mất. Suy nghĩ tí nhé!

Trời ơi cái topic này mà không được giải topic của năm hoặc chí ít thì cũng là giải Răng vàng răng bạc chứ không thì quá xấu hổ, quá vớ vẩn!!!!:gun

Su mượt mà và lồng làn kinh! Giời ơi mình thích Lenhkeng và Dugiang lắm nhưng bây giờ mình cũng thích cái gì hiện đại. Mà cái món đêm tân hôn nồng nàn này là rất háo hức:L Có khi mình phải Vote cho su mất. Suy nghĩ tí nhé!

Vote đê, Vote cho Chitto - Susu đê ...ê...ê
Sao phải nghĩ, sao phải xoắn!!

Tới lúc này zồi đừng sợ trùng IP, bao nhiêu nick Vote hết điiiiiiiiiiiiii

Mình đặc biệt kêu gọi các bạn sẽ đi ọp Thung Nai. Hãy vì quyền lợi tinh thần của mình mà Vote cho Chitto - Susu =))

Tớ vẫn chưa vote đâu, ai có nhu cầu thì đi cửa sau nhé, một là đổi Len L, hai là đổi Ural nhé...... cuời đau hết cả mông

NATO đi xong chưa?

Body bảo cho cái Ghi Đông Ural đấy

Vote đê

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,929
191,779
Latest member
huuquy2x