What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Chào cả nhà, Phươngbd sợ a Big-man nhận nước biển nên không dám đi :)

Chúc mọi người đi chơi vui vẻ nhé !

Cái ông Nội Bình Big-man đòi nhận nước người ta chi giờ thêm một mem đẹp gái ở nhà nữa kìa, bắt đền ông đó nha, kỳ này mà không có mẫu cho tui chụp hình là tui bắt ông với Thich Đi Rong diện 2 bộ Bikini xanh đọt chuối cho tui chụp đó.

Mục đích của Rùa là kiểm tra mem nữ thôi, đem ra nhún xuống nước xem có nổi bong bóng lên không thôi chứ không có ý nghĩ đen tối như cái ông Big-man này. Kakakakakkakakakaka

Chúc cả nhà buổi sáng vui vẻ, chỉ chưa đầy 24h nữa là sẽ họp mặt cuối năm rồi,
Thời gian trôi đi nhanh quá, thoáng một cái sau tất niên->Tân Niên-> 3 tuần tiếp theo là nhà mình tròn tuổi rồi, nhà sắp có đám thôi nôi nha pà kon cô bác.

Sau đám thôi nôi thì đến kì lễ Giổ tổ Hùng Vương->30/4. Năm sau hứa hẹn rất nhiều plan đi nha.

Sau tết ai có hứng thì theo Rùa ra Côn Đảo nhé

Mình có ý kiến vụ ăn sáng, các bạn đi buổi sáng nên cố gắng nhịn ăn ở Cát Lái để đến Bà Rịa ăn bánh canh giò heo nổi tiếng ở cổng chào Bà Rịa rất ngon nhé !!

DẠ nếu là Côn Đảo có thể Tiểu Nữ theo phó trụ trì ra đảo tu t6am dưỡng tánh. Nhưng tu nhẹ thôi nha phó trụ trì tu nặng $ quá tiểu nữa không dám theo. Tiểu nữ đang bị phá sản.
@ Hienca: Bánh canh Long Hương dạo ni dở òm anh ơi.

Sau đám thôi nôi thì đến kì lễ Giổ tổ Hùng Vương->30/4. Năm sau hứa hẹn rất nhiều plan đi nha.

Từ giổ tổ Hùng Vương ->30/4 nhà gần 10 người đi Thailand rồi ông Rùa ơi,có hứng cũng ko theo đi Côn Đảo được

Mình có ý kiến vụ ăn sáng, các bạn đi buổi sáng nên cố gắng nhịn ăn ở Cát Lái để đến Bà Rịa ăn bánh canh giò heo nổi tiếng ở cổng chào Bà Rịa rất ngon nhé !!
Gần đài nghĩa trang liệt sĩ thành phố cũng có Bún Bò Huế ngon,các đoàn du lịch hay ghé vào đây ăn nên có thể rất đông khách.Muốn ăn miễn phí sẵn tiện lễ chùa thì có thể ghé chùa Bún Riêu tại tu viện Phước Hải, xã Phước Thái, huyện Long Thành, tỉnh Đồng Nai, được khách thập phương gọi là “Chùa bún riêu” khoảng 10 năm nay. Đi từ Saigon ra hướng Vũng Tàu, qua khỏi Công ty Bột ngọt Vedan, rẽ phải vào khu công nghiệp Gò Dầu khoảng 100 mét

Hahahah tổng hợp danh sách lại lần này toàn anh trai, em trai các cụ tự bận bikini chụp hình nhau đê, cho cái tội hồi trước thấy ôm mới nới ôm cũ nhá! Bỏ của chạy lấy làng hết rồi,kekekekek.

Mấy ôm này nhát gan quá chưa chi mà bỏ của chạy lấy người rồi.Sẵn tiện đây cũng thông báo là sau 1 hồi năn nỉ,dụ dỗ,mua chuộc lẫn hăm dọa thì gấu nhà đã chịu ở nhà.Hiện tại ThíchĐiRong còn dư 1 chổ,có ôm xinh nào ở SG còn bơ vơ không thì cho ké hay là có xế xịn nào ở SG thì cho ThíchĐiRong ké.Thông báo này chỉ có hiệu lực trong ngày hôm nay thôi nha

Rồi xong phim, thêm 1 em nữa lại lý do.., kì này đi VT dương thịnh - âm suy rùi, chắc tui tình nguyện làm mẫu quá!

Mục đích của Rùa là kiểm tra mem nữ thôi...

Không biết pa này "kiểm tra" mem nữ gì đây hichic, hèn gì mấy e nó bỏ chạy hết trơn..

Mấy ôm này nhát gan quá chưa chi mà bỏ của chạy lấy người rồi.Sẵn tiện đây cũng thông báo là sau 1 hồi năn nỉ,dụ dỗ,mua chuộc lẫn hăm dọa thì gấu nhà đã chịu ở nhà.Hiện tại ThíchĐiRong còn dư 1 chổ,có ôm xinh nào ở SG còn bơ vơ không thì cho ké hay là có xế xịn nào ở SG thì cho ThíchĐiRong ké.Thông báo này chỉ có hiệu lực trong ngày hôm nay thôi nha

Anh Rong ơi có e nè a Rong ơi, e cũng đi 1 mình nè, hay a Rong cho e làm ôm dc hôn a..Đội ơn a nhiều lém, e hứa e sẽ ôm a suốt chuyến đi và về nè..

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,773
191,538
Latest member
ok365digital
Back