What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Em ở Sài Gòn, rất thích băng rừng cao su đi Suối Trúc lắm ạ, khi nào hội có đợt đi thì nhắn em tham gia với nha, em không bik đường nhiều, hihi... Mail em: [email protected].

Re: Lịch trình Vũng Tàu

Hihi,lúc e kiu mừ langtulangdu hok ra là e thả xuống cho cá mập ăn đó nhoen!

Em quăng anh xuống biển cũng vậy thôi vì cá mập nhìn thấy anh nó sẽ tưởng là bạn có khi còn đem cá tới mời anh nữa đó =))

Thân chào Tất cả các anh chị em Nhà PBD!

Chuyến đi off cuối năm của nhà đã thành công trên cả mong đợi về số thành viên tham gia và sự thành công về mặt tổ chức, không có sự cố nào xãy ra

Điểm danh sơ qua đêm off. Do nhà Cần Thơ rút gạch vào giờ chót, Rùa lo là sẽ vắng, ai dè số lượng ngu7o7i2le6n đến hơn 30 mem

1. Anh Núi & Biển
2. Jinny
3. Ut ịt
4. Kenshin
5. Người Bình Dương
6. Hoa Dã Quỳ
7. Hiển Ca
8. Bình Bigman
9. Bình Baby
10. Ruanwenhua
11. Langtulangdu
12. Langtulangdu 's
13. Thich Đi Rong
14. Gemy
15. Dochanh
16. Hoasen
17. Hienca
18. Nam Linh Chi
19. Tony Tèo
20. Trang1408kt
21. Trang1408kt's
22. Mylona
23. Mylona's
24. Cuncon
25. Cuncon's
26.27. Bạn cuncon ở Vung Tàu
29 Lecat69
30. Langdu54
31. Em gái Hậu Giang
32. Em gái Hậu Giang

Con số 32 rất đep.

Đầu tiên Phải kể đến công sức rất lớn từ Anh Núi, đã chở nguyên kho hậu cần cho nhà phượt chúng ta đủ đồ nghề chiến đấu trọn đêm, và thêm nữa là khả năng hậu cần của anh Núi đáng để ghi nhận,Sau chuyến này phong danh cho anh Núi là Anh Ba Hậu Cần luôn.
Người Thứ 2 va 3 mà Jinny và ụt ịt, hai tay bếp nút có hạng. Còn lại cả tập thể ai cũng lao vào chiến trường như những người chiến binh thực thụ.

Nhân viên thu mua là Rùa:
Đúng như bản tính xưa nay kho sửa là con mắt to hơn cái bụng ( dù bụng cũng thuộc hàng khủng)

1. 7kg cá đói
2. 4kg cá Ngừ
3. 5kg cá Bè Trang
4. 2kg cá Ngân
5. 3kg cá gì quên tên rồi
6. 40kg Hào tươi
7. 1kg hào thịt
8. 4kg Sườn nướng
9. 6thung Bia và rất nhiều loại trái cây cùng hàng loạt thứ khác không nhớ hết.

Đại diện nhà Trân Thành Cảm Ơn các bạn đã tham gia rất nhiệt tình đã tạo nên buổi off thành công ngoài mong đợi
Rùa

Last edited:
Gởi các bạn một vài hình ảnh của chuyến đi
Do lần này nhiều thành viên tham gia không đi cùng một lượt mà có người đến trước đến sau.
NHóm đến lúc 11h30:
1. Anh Núi & Biển
2. Jinny
3. Ut ịt
4. Kenshin
5. Người Bình Dương
6. Hoa Dã Quỳ
7. Hiển Ca
8. Bình Bigman
9. Bình Baby
10. Ruanwenhua
11. Langtulangdu
12. Langtulangdu 's
13. Thich Đi Rong
Sau khi đến nơi đã bắt tay vào việc làm cá và ướp cá sẳn. Sau đó ra thuyên thúng người địa phương múa 50k cá gì không biết tên vô chiên giòn lai rai chờ những người đến sau

Vừa chuẩn bị cho buổi tồi mà còn chuẩn bị cho buổi trưa, nên tất cả ai cũng tất bật, chuyến này Rùa làm người đi chợ mà cũng là người đao phủ làm cá luôn. Ở nhà thì làm biến pà cố, mà sao đi phượt siêng dữ trời

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,768
191,538
Latest member
dongmkt
Back