What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.

Nhờ Ku Rong, CHú Thượng Langdu và anh lecat post phụ nhé. Máy hình của Rùa chỉ toàn chụp cảnh ăn Nhậu không hà.

Chào cả nhà, đầu tuần vui vẽ nhé!
Cám ơn chùa mình vì đã có 1 buổi tiệc hoành tráng cho buổi tất niên thật ấm áp và đoàn kết!
Cám ơn Nguoi Binh Duong, Ruanwenhua, Hienca, Dochanh... đã chăm lo cho ACE từng cái lều để có giấc ngủ ngon..
Cám ơn chú Langdu54, a lê cát, Thichdirong, không những chụp hình đẹp và đờn ca tài tử thật xuất sắc..
Cám ơn những ng bạn mới quen như: 2 bạn Trang1408kt (DN), 2 bạn Sandy Ly (hậu giang), bạn Trinh (tphcm) đến chung vui với PBD
Và cuối cùng xin cám ơn nhiều nhất là Ụt Ịt, a núi & biển cùng các sư sãi chuẩn bị chu đáo từng cái chén, cái ly, những con cá, con hào, những cọng sường thơm lừng, những vật dụng cần thiết để làm nên 1 buổi tiệc thật ngon miệng...

Chúc cả chùa mình đón 1 năm mới cùng người thân tràn đầy niềm vui và hạnh phúc!
"Năm mới chúc nhau sức khỏe nhiều.
Bạc tiền rủng rỉnh thoải mái tiêu.
Gia đình hạnh phúc bè bạn quý.
Thanh thản vui chơi mọi buổi chiều"

Chuyến đi này vui và được ăn uống đầy đủ nhất,không bao giờ thiếu đồ ăn....hihii.Xin cảm ơn các đầu bếp và các anh hùng khói lửa nhé

Cảm ơn cả nhà nhiều nhé, mặc dù mới quen nhưng mọi người không cho tụi em cảm giác lạ lẫm mà ngược lại mọi người chơi rất vui (c). Hy vọng sẽ còn nhiều dịp đồng hành cùng nhau. Thanks for all :D

Chuyến đi thấy ai cũng ôm theo máy hình hay cục xà bông, vậy mà hôm qua tới giờ có một mình up hình, mọi người chơi dìm hàng quá. Up lên đi cho nhà nóng hỏi nha, cuối năm rồi mà lạnh lẽo như ngoài trời thì coi sao được. Chú langdu54 làm tiên phong vài tấm bình minh ở Đèo Nước Ngọt đi chú.

Sandy_Ly là Cô bé đến từ Hậu Giang phải không. Sao nhìn hình lạ quá, đừng có lừa tình anh nha, anh dễ tin người lắm đó.

Trang1408kt : Xe em thủng lốp sao không gọi anh để đi cùng hay anh chở giúp người, xe anh có đem theo ống bơm mà, với lại anh có ghé chợ Bà Rịa mua cá, nhưng do cá không tươi nên chỉ mua vài kg ghẹ về cho gấu nên cũng trể hơn mọi người, biết vậy anh đã đợi em về chung rồi

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,762
191,533
Latest member
DieuSleepwear04
Back