What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Híc nghe 4kg sò huyết mà off cuối tuần là uất ức lắm đó nghen.
Đang đói lại đang thèm mà còn post vào muốn chém anh Bigman ghia vậy đó.

Cái trang này nay hay nhỉ, mỗi lần xem 1 page nó quay 3 phút mới hiện lên, up cái ảnh lên thì 5 phút, còn bị cái panel quảng cáo che mất 1 phần ảnh. Vậy là seo nhở, mod nào vô giải thích dùm cái X(

Việc mạng bị chậm có thể do đường truyền ở đấy chứ không phải là do trang chủ bác à.
Còn việc bị cái panel che thì em nghĩ là do jinny chơi xấu anh roài. Ha ha

Jinny đây vào tháo bỏ can thiệp bài viết của sư phụ anh cái đê... Chơi xấu người trong nhà hoài à!

Nói nhỏ...(NT) Em xem có thấy hình bị sao đâu??? :D

Huhuhuhu làm sao em lại có tên trong đây nữa zậy bác Tộc. Tội lỗi tội lỗi, đừng thấy em là tiểu yêu thì lúc nào em cũng quậy nha, lâu lâu em mới khều cho banh nhà thôi.

Bạn học tui muh sao ko biết hehe, chiều nay về alo làm vài chai đi dc ko?

Bia sắp hết hạn rùi, ACE nhanh chân lên...để mình hỏi đặt 4kg sò huyết từ Rạch Giá xem (to và ngon lém nhé), có gì ủng hộ với chủ nhà hehe

vxrogi

vxrogo

Bigman ơi bigman mồi ngon như thế mà gời có 4 ký, sao ko mần luôn 10kg cho máu :D

Bia sắp hết hạn rùi, ACE nhanh chân lên...để mình hỏi đặt 4kg sò huyết từ Rạch Giá xem (to và ngon lém nhé), có gì ủng hộ với chủ nhà hehe
Chơi cuối tuần ngày CN nha cho tui tham gia với thùng nước lèo di động

Đang dụ dỗ các tăng ni sư sãi chùa tổ chức các tối trong tuần thế mà anh Cẩm Hường còn ghi chú ngày CN nữa kà chán hem chứ. Canh me luộc anh cho bỏ ghét mới được.

@dantocgoc: bài viết cuối cùng nào cũng bị cái panel che 1 góc bên phải, muốn xem trọn tấm ảnh phải comment thêm 1 bài nữa hihi

#Đoàn thuyền đánh cá

@dantocgoc: bài viết cuối cùng nào cũng bị cái panel che 1 góc bên phải, muốn xem trọn tấm ảnh phải comment thêm 1 bài nữa hihi

#Đoàn thuyền đánh cá

Cái vụ này hôm trước hình đám cưới Palani em cũng bị ku Dochanh nói xấu là cắt hình người phía bên phải.Đành rằng muốn trang mạng tồn tại và phát triển thì rất cần nhà tài trợ, đặt bảng quản cáo, nhưng có thể đặt bên ngoài ô chữ hay đầu rang không.
Cái này nhờ Pác Tộc giúp nha, chứ hình mà mất góc hay mất người thì bị ném đá dữ lắm.
thanks!
vnvh

Yêu nữ nhập chùa thì các tăng ni xuất hiện ào ào đón tiếp là đúng gòi, còn sãi nhập chùa thì để các ni cô làm ăn chứ..
ps: anh Hưng: queo côm nha, tài lẽ a này nhiều lém, chơi bóng bàn giỏi, bida cũng xuất sắc, phong độ đẹp chai mà ko hiểu seo đến giờ vẫn còn ế hehe!

Trùi ui...sao bác big_man này bit rành về tui dữ vậy ta...??? Mà các bác cho e hỏi khi có sự kiện j thì sẽ thông báo trên diễn đàn hay là thông báo đến từng thành viên cụ thể vậy mấy bác...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,732
191,528
Latest member
debetpoker
Back