What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Hahah coi bộ nhà BD đúng chuẩn. Yêu nữ nhập chùa thì các tăng các sãi xuất hiện ào ào, còn sãi nhập chùa thì biến đâu hết trơn để Ni từ núi mò ra đón nhận hihii.
Chào mừng anh Hưng xh241179
Hiện tại Trụ Trì đang cà phê cà pháo với Bigman nên không trông chùa. Để chúng tiểu yêu các em chào đón anh vậy. hẹn dịp nào off mời anh tham dự nhé!

Mấy hôm nay Trụ Trì Bệnh nên không leo được phượt. Mấy ni cô lên tiếng tiếp khách nha.
Chuyến Hải Tặc này Rùa bắt anh Lecat69 làm mẫu do không có mẫu xịn, dù biết rằng mẫu này xấu quá. Mấy hôm nay về mà chưa có thời gian up hình. Thôi thì giao lại cho anh Lecat vậy. Nhớ là anh có chụp hình nhà yến ở chợ Hà Tiên mà, up lên đi anh Cat

Phó Trụ Trì đâu có bệnh đâu mà sao hẻm ra đón. Còn người xây Chùa thứ 3 cũng bặt vô âm tính. Đi du ngoạn face hết trơn òi.
Chùa lạnh lẽo thật. Không khí đầm ấm ào ào mất tiêu theo thời gian dù các chuyến đi cứ ngày một tăng lên.
Các lịch trình của nhà thế nào bà con mình lên chưa cho em nhòm ngó thèm chơi.

Hahah coi bộ nhà BD đúng chuẩn. Yêu nữ nhập chùa thì các tăng các sãi xuất hiện ào ào, còn sãi nhập chùa thì biến đâu hết trơn để Ni từ núi mò ra đón nhận hihii.
Chào mừng anh Hưng xh241179
Hiện tại Trụ Trì đang cà phê cà pháo với Bigman nên không trông chùa. Để chúng tiểu yêu các em chào đón anh vậy. hẹn dịp nào off mời anh tham dự nhé!

Yêu nữ nhập chùa thì các tăng ni xuất hiện ào ào đón tiếp là đúng gòi, còn sãi nhập chùa thì để các ni cô làm ăn chứ..
ps: anh Hưng: queo côm nha, tài lẽ a này nhiều lém, chơi bóng bàn giỏi, bida cũng xuất sắc, phong độ đẹp chai mà ko hiểu seo đến giờ vẫn còn ế hehe!

Yêu nữ nhập chùa thì các tăng ni xuất hiện ào ào đón tiếp là đúng gòi, còn sãi nhập chùa thì để các ni cô làm ăn chứ..
ps: anh Hưng: queo côm nha, tài lẽ a này nhiều lém, chơi bóng bàn giỏi, bida cũng xuất sắc, phong độ đẹp chai mà ko hiểu seo đến giờ vẫn còn ế hehe!

Cái vụ này coi chừng là cha mập thùng nước lèo Bigman biết nè. Thêm một anh chàng độc thân nữa thì nguy cơ ở giá của Dochanh càng tăng cao. Nhưng không sao anh sẽ ủng hộ em dochanh.
@Bigman!
Tối 29/3->khuya 31/3 mình làm lại chuyến hải tặc săn cá biển với em và Hieca không anh. với lại chiều này về ghé nhà anh gởi lại lúa tiền vé máy bay luôn nha.thank anh đã book giúp vé giá rẻ, từ trước giờ chơi vé thông thường nên ngán lúa quá.

Off đi

Cuối tuần này hay tuần sau off đi ACE, sẵn bàn lịch trình tháng 3, tháng 4 luôn.
Tết mua 2 thùng bia, ACE đến nhà uống có mấy lon, nên giờ mọi người phải đến giải quyết (beer).

Off trong tuần đi Trụ Trì. Híc tuần nay em ngao du sơn thủy rồi. Tuần sau phải về quê làm chút chuyện bân tối cả mắt chỉ rãnh ngày thường.
Hihi vậy ra anh xh241179 có quen biết trước với anh em trong nhà à. Mau mau trình diện khai báo. Kekek nghe trai độc thân là thèm òi hí hí.
Chuyến Đảo Hải Tặc của phó trụ trì và anh Hienca em sẽ cố gắng đu càng bám theo nếu có điều kiện. Chà sát chuyến Cực Đông mới ghê làm sao để mình banh xác trước khi đi Cam Thái Lào.

Cái vụ này coi chừng là cha mập thùng nước lèo Bigman biết nè. Thêm một anh chàng độc thân nữa thì nguy cơ ở giá của Dochanh càng tăng cao. Nhưng không sao anh sẽ ủng hộ em dochanh.
@Bigman!
Tối 29/3->khuya 31/3 mình làm lại chuyến hải tặc săn cá biển với em và Hieca không anh. với lại chiều này về ghé nhà anh gởi lại lúa tiền vé máy bay luôn nha.thank anh đã book giúp vé giá rẻ, từ trước giờ chơi vé thông thường nên ngán lúa quá.

Bạn học tui muh sao ko biết hehe, chiều nay về alo làm vài chai đi dc ko?

Cuối tuần này hay tuần sau off đi ACE, sẵn bàn lịch trình tháng 3, tháng 4 luôn.
Tết mua 2 thùng bia, ACE đến nhà uống có mấy lon, nên giờ mọi người phải đến giải quyết (beer).

Bia sắp hết hạn rùi, ACE nhanh chân lên...để mình hỏi đặt 4kg sò huyết từ Rạch Giá xem (to và ngon lém nhé), có gì ủng hộ với chủ nhà hehe

vxrogi

vxrogo

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,732
191,528
Latest member
debetpoker
Back