What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Mèn ơi kỳ này coi bộ đau đầu à. Ban biên tập trò chơi kiểu này cho đua ghe lật xuồng kakakak.
Em cho chơi là ít có ác à nghen. Từ chết đến bị thương
Chà phải lên chương trình cho ngon lành hành hạ bà con bữa đóa mới được.

Trò này thời sinh nhật phượt.vn 2011 ở Đà Nẵng mà mình chỉ chơi buổi tối mà anh. Vậy tính ra mình bắt đầu từ lúc nào? Kết thúc lúc nào? để em tiên liệu tình hình còn tính bao nhiêu trò , chơi cái gì cho nó ác.
Còn nữa ôm tuyển xế đây. Em sợ bữa đóa em say quá hẻm ai chở em về. Tuyển xế..ế ế ê..ê e. e.. đây....

@ Jinny : Chơi bú bình đi em.

Ý hay đó anh Chuyên ơi, em xin tham gia đầu tiên luôn. Nhờ anh chọn em đối tác nha.
@Nam linh chi: Nghe có truyền hình cái đi liền ha.hehehe vậy làm đối tác trò chơi bú bình với anh không nè.

Còn anh Bình Big-man em sẽ cho bắt cặp với Thích Đi Rong, đảm bảo anh sẽ được uốn bia qua loại bình siêu lọc ( Rong sẽ uốn bia vào, và anh Big-man sẽ uốn lại bia từ bình của rong),kakakkaka

Hẻm dám đâu anh Gùa. Đào Nấm Linh Chi của em đăng ký từ hồi mơi rồi! Tại chưa post sớm lên thôi. Các đào nhà em không cần truyền hình cũng nổi như cồn kakaka.

Ý hay đó anh Chuyên ơi, em xin tham gia đầu tiên luôn. Nhờ anh chọn em đối tác nha.
@Nam linh chi: Nghe có truyền hình cái đi liền ha.hehehe vậy làm đối tác trò chơi bú bình với anh không nè.

Còn anh Bình Big-man em sẽ cho bắt cặp với Thích Đi Rong, đảm bảo anh sẽ được uốn bia qua loại bình siêu lọc ( Rong sẽ uốn bia vào, và anh Big-man sẽ uốn lại bia từ bình của rong),kakakkaka

thôi đi pa, con đâu ghiền hàng Cẩm hichic, nghe bắt cặp với Cẩm nghe muốn ói gùi

Mình chơi trò chọi trứng đê. Mà chơi là phải đông chia phe mới thấy ác liệt.
Anh Chuyên cho em chát riêng với anh xíu nói tình hình.

Danh sách Nhà Bình Dương hiện tại đăng ký tham dự cho buổi thôi nôi:
1.Người Bình Dương. Trụ trì=>Chắc suất. CHịu trách nhiệm mua hải sản từ Rạch giá
2.Hienca. Trưởng Lão=> Chắc suất. Chịu Trách nhiệm câu cá phụ vụ anh em
3.Chú langdu54. Trưởng Lão=> Chắc suất. Chịu trách nhiệm phó nhái
4.Rùa. Phó nhái=> Chắc suất.Chịu trách nhiệm câu cá phục vụ anh em + Than củi lửa
5.Dochanh. Tây Độc=> Chắc suất. Điều hành và chuẩn bị rau củ quả
6.Palani. Người Bụng bự=>Chắc suất. Điều hành và chuẩn bị rau củ quả
7.Tjxju. Cựu binh nhà BD=> chắc suất
8.Hongcam. Cựu binh nhà BD=> chắc suất
9.Anh Hiển Bến Cát. Tu sỉ ẩn danh=>Chắc suất
10.Jinny. Heo mọi. =>Chắc suất. Ban biên tập trò chơi
11.Cô Dung ụt ịt.=>Chắc suất. Hậu Cần, nấu nướng
12.Thich Đi Rong.Giới tính thứ 3=>Chắc suất..Chịu trách nhiệm câu cá phục vụ anh em + Than củi lửa
13. Kenshin. Nóc Chúa=>Chắc suất. CHịu trách nhiệm câu cá
14. Annalove. ki ki Milo=> Chắc suất. Trợ lý hậu cần
15. Trang1408kt.=> Chắc suất
16. Bình Bigman.Thùng nước lèo di động=> Chắc suất. Cầm cương, giữ nhịp cuộc vui
17. Lecat69. Phó nháy. Chắc suất
18. Tony tèo. Dũng sỉ 1.2.3. Chắc suất
19. Anh Trương. Ca lẻ, đờn sỉ đêm khuya. Chắc suất
20. Vtadao. chắc suất
21. Anh Châu Tramlang. Chắc suất
22. Anh Núi. Dũng sỉ bia rựa, trưởng ban hậu cần.Chắc suất
23.Langtulangdu. Chắc suất
24. Nam Linh Chi. Chắc suất. Mẫu xinh nè pà kon

Đây là những thành viên đã xác nhận 100% có mặt đêm thôi nôi.

Những gạch dập dòm cần chuyển sang chính thức trước ngày 12/3/13

1.Hoacucxanh
2.Anh lele
3.Phuong80bd
......................
Còn lại từ đây đến ngày đó sẽ còn khá đông thành viên sẽ tham gia, tối thiểu cũng trên 25 người

Mại zdô

Rùa ơi! thiếu em rùi.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,725
191,522
Latest member
VizGiris
Back