What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Anh Trụ Trì và Phó ơi! Lên cho thời hạn chốt danh sách đi anh để biết đường tính rau tính cá cho đủ không thì thiếu đủ mệt người à!
Các bạn nào tham gia thì báo sớm nghen đừng để lúc chót anh em chuẩn bị không kịp.

Em dang ky 1 vé . Con vu 10-3 ba con tap trung tai cho ban sung son luc 8h sang nhoa...co hi e len som uong càcafe gan do doi....co 10h xong thi minh party o dau thi tuy moi ng nhoa.

@Kenshin design: Ngày 10/03 anh đi qua đón em luôn nghen. Cho em wớ giang đi ké với hẻm biết đường.
@ Big-man: Anh cho bà con cái địa chỉ để biết đường mò tới anh ơi!
@ Trụ Trì hoặc Phó Trụ Trì lên thống kê danh sách kà. Và cho thời gian chốt số lượng tới thời gian đó gạch mềm và dự bị phải cứng không thì hủy để điều chỉnh khối lượng thực phẩm và vị trí. Các anh cho em thông tin sinh nhật của các anh em tháng 2 và tháng 3 dùm em luôn nha. Thank's alot.

Em đây cũng hẻm bik đường, hẻm bik địa chỉ luôn nên vui lòng cho em xin cái đường đi ah. Khu vực BD là e mù tịt ah

Đề nghị chủ nhà Độc Hành làm cho cái bản đồ hướng dẫn đường vào Bảo Anh. Vị trí bắt đầu từ Lái Thiêu là được.
@ All tham gia sinh nhật BD lên 1 :Mỗi mem tới nhớ chuẩn bị mang theo 1 phần quà nhỏ để trao đổi quà cho nhau nhé!

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,728
191,522
Latest member
VizGiris
Back