What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Anh Lele em đang tham khảo lại cung Batangas Port về Manila or đi Taal Lake. Anh có thông tin gì thêm thì cung cấp cho em với nhé! Thank's

Báo tin vui cho TramLang: Hôm nay Cebu khuyến mãi 75% đã book xong cho anh vé nội địa còn lại. Sao cái số anh may thế không biết.
Vé từ Palawan đi Cebu và vé từ Cebu đi Boracay cùng lúc với mọi người đã xong. Huhuhu làm mấy bữa lo gần chết giá vé toàn trên trời.

@ All tham gia sinh nhật BD lên 1 :Mỗi mem tới nhớ chuẩn bị mang theo 1 phần quà nhỏ để trao đổi quà cho nhau nhé!
Cá nhân mình đã quên cái vụ này,nay xin nhắc lại để những bạn nào quên hoặc chưa biết thì lưu ý nhé.(NT)
@Người _Bình_Duơng .Chị M và Maidt's 1 ,có 2 võng +mùng.

Ko có chổ giăng thì để bạn Thichdirong & cụ ruawenhua dang 2 tay để mọi ng cột võng cũng dc muh!

Yên tâm đi Thùng Nước Lèo Bigman ơi, có cả khu rừng bạch đàn luôn, ai không có lều hay võng thì có thể leo lên cây ngủ, nhưng với Bigman thì cho nằm đất để an toàn. Kỳ này nhà mình chọn vị trí ở khu trên đồi nên đi không cẩn thận coi chừng té lọt hồ nhà ông mập Thùng nước lèo.
Giờ nôn quá, còn 1 ngày nữa là họp mặt mọi người rồi, 2 tuần không gặp nhớ cái Bụng Ông Bình quá. kakakakka

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,720
191,517
Latest member
fb88xme
Back