What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Vợ chồng em cũng muốn có em bé trong chuyến sinh nhật này. Để sinh nhật năm sau còn trình diện với cả nhà nữa chứ. HIHI

MC

Mới nhận được điện thoại của Bebibo:
Sau thời gian bị Du dụ dỗ bỏ nhà ra đi, phải vào bệnh viện Từ Dũ mổ, đã về nhà hôm qua. Giờ đang nằm than 1 tháng mới đi làm được.

Còn 1 nhiệm vụ vô cùng quan trọng : MC
ACE nào xung phong đảm nhận đi
MC sẽ giới thiệu lý do, mời các trưởng lão phát biểu : Langdu54, Hienca, Maidt, Ụt Ịt, đại diện khách mời PCT, Thanh_Vinh.

Last edited:
Hahaha anh coi cái mỏ nào lanh nhất thì người đó là MC. Cái mỏ nào tía lia từ đầu mùa tới cuối mùa á.

@ ACE :
@ Độc : em mua mấy chục ngàn, rồi nhờ ai đó vô sau (như Tramlang) phụ em thêm. Ok?

Bần tăng xác nhận nhiệm vụ: tiếp viện(tế).

Hahaha anh coi cái mỏ nào lanh nhất thì người đó là MC. Cái mỏ nào tía lia từ đầu mùa tới cuối mùa á.

Vụ này giao cho Gùa là chắc ăn nhất, mỏ này gõ suốt đêm không mỏi....thiện tai...thiện tai....

Sợ Gùa về trễ, mới bị đau họng tuần rồi, tìm người khác thôi.

Nếu bắt đầu lúc 19h00 khai mạc thì 90% em sẽ về kịp. Họng thì hết đau rồi, nhưng sau đêm off chắc chắn sẽ đau lại. Nếu không sợ mạo hiểm Em quất luôn vụ này cho anh CHuyên ơi. Em nghĩ, khai mạc trễ trễ cũng hay. với lại sẳn em tìm lại hành trình của các chuyến luôn, tại em giữ hình hầu hết các chuyến đi nên có thể sẽ nhớ hết các sự kiện này. Còn nếu em về không kịp em sẽ soạn lại nội dung gởi cho MC nào thay thế.
Hiện giờ em đang cập nhật. Có gì em sẽ PM riêng cho anh CHuyên, Anh Hiền và CHú Thượng về nội dung trước khi làm MC

Mình có chút ý kiến,nếu như nhà Cần Thơ đến bx miền Tây lúc 14h thì nắng,mệt lắm.Lúc đó mà di chuyển lên Lái Thiêu bằng xe buýt thì phê lắm,làm giảm hiệu suất chơi đêm.Vậy thì xin mời vô nhà Rong ngủ nghỉ tới 17h cho khỏe,lấy lại sức rồi đi xe buýt hay nhờ bác Trầm Lặng mang 7 chổ xuống đón.
@anh Chuyên : thấy ok thì thông báo với nhà Cần Thơ nhé

Anh Gùa làm MC chính thôi tới lúc chơi trò chơi thì em làm MC roài. Hhehe chỉ nhận làm partime thôi nhá.

Nhà mình ơi, cuối tuần này em có việc, không tham dự sinh nhật Hội nhà mình được rồi ạ, em rất tiếc:(!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,718
191,513
Latest member
marketxcel
Back