What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Nếu bác Tramlang có thể nào mang chiếc ô tô 7 chỗ qua đón bà con nhà CT coi bộ ổn hơn. Nếu bác có đọc bài thì cho ý kiến nhé!

Lấy cái thùng ở nhà ông Rùa, sau đó chạy vào gần đến B.A hình như có chổ bán đó Dochanh, mua trong B.A mắc lắm nha ku

Nhà mình thử dùng Zorok một lần đi.
170k/thùng thôi, uống ngon hơn 333 nhiều.

Zorok do hãng beer Miller của Mỹ sản xuất, là hãng beer lớn thứ 2 trên thế giới đó nha!
Cùng do hãng Miller sản xuất ở Việt Nam còn có Gambrinus, nhưng mà beer này mắc như Heineken.

Em cũng tính nói nhưng sợ bà con chê nó nhẹ nên không dám quăng lên. Giá cả rẻ nữ uống cũng phẻ .

Hổng dám nhẹ đâu áh... Uống tới lon thứ 7-8 thử coi!
Đó cũng là cái hay của Zorok: uống 3 lon đầu nhẹ như không, vô cái ót tót tót...
Từ lon thứ 4 trở đi mới biết nhá!

Cứ hỏi mấy đại ca: Núi và Biển, Takecare, Xedap, Trainhangheo... đã từng chổng cẳng ở Hội quán lele thì biết là nó nhẹ cỡ nào áh!

Nếu bác Tramlang có thể nào mang chiếc ô tô 7 chỗ qua đón bà con nhà CT coi bộ ổn hơn. Nếu bác có đọc bài thì cho ý kiến nhé!

Chưa biết T7 có đi làm không, nhưng cứ cho tại hạ biết nhà CT lên xì phố mấy người và mấy giờ đến BXMT để tại hạ xem thử.

Câu trả lời cho bác đây.
Danh sách đi SN nhà BD:
1. Khoái đủ thứ.
2. Trương
3. Thông
4. Trọng.
5. Vippro
6+7. Angrys: Đi xe riêng.
Kế hoạch đi SN nhà BD như sau:
Mình mua vé cho cả 5 người. Vé xe xuất phát lúc 10h sáng. Ae có mặt tự túc ại bến xe đường Hùng Vương trước 15p. Dự kiến thời gian đến BXMT lúc 14h00. Sau đó đi xe buýt đến Lái Thiêu. Sau đó đi đâu thì do ae nhà BD sắp xếp.
Lưu ý: Từ đây đến đó nhà mình ráng tập thể thao để có sức chiến đấu nhé. Chưa đi là có người đòi lụm tại chỗ không cho về rồi đó:D(c)

Sáng nhận được điện thoại của Tjxju, xung phong đi đón PCT : Dù ít lên trao đổi nhưng vẫn thường xuyên theo dõi hội nhà, like cho tinh thần Tjxju.

Những người xung phong đi đón PCT : TjXju, Big_man, Nguoi_Binh_Duong, Xh241179

- ACE đừng lo vụ không có xe, vì nếu không có ai thì mình cũng lấy xe 7 chỗ của anh mình chở cũng được, nhưng đây là phương án cuối, không phải tiếc tiền xăng mà đi xe máy vui hơn. Ai xung phong đi đón PCT thì lên tiếng.

@ TramLang : để anh lo vụ xe cho, bữa đó cứ đi làm rồi tối vào cũng được. Lý do không phân công cho Tramlang vì bữa đó Tramlang đi làm về trễ.

@ Dochanh : nhiều quá thì bữa vô đó em nhờ ai đó chở phụ, cái này tùy thuộc vào nhan sắc và tài thuyết phục của em.

@ Anh Conlele : Với cá nhân em bia nào cũng vậy, uống 1 lon là quắc cần câu. Thôi giao 3 người mua bia, thích uống bia gì thì mua bia đó. Với lại 6 thùng sẽ thiếu, vào Bảo Anh có thể phải mua thêm.

Riêng Nguoi_Binh_Duong ủng hộ nửa thùng 333 mà mọi người tết đến nhà mình còn chừa lại.

@ ACE : Phân công vậy thôi, chứ ai rảnh thì ráng phụ người khác, tăng tình đoàn kết.

Anh chị em nhà BD ơi nếu mình không lầm thì có đọc trên face là hình như hôm thứ 2 hay 3 gì đó Bebibo thiệt có bảo là Bebibo giả đã mổ chân ở bệnh viện, chuyện này chắc nhờ Chuyên liên lạc với Bebibo thiệt xem sao nếu được thì anh em mình đi thăm chứ vì Bebibo giả vẫn là thành viên của hội mình mà !!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,713
191,510
Latest member
maychamcongvantayvns
Back