What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
@Độc: có gì đâu. Vụ nước đá. Cứ tới mấy đại lý bia-nước đá. Tụi nó đều có bao 20-30kg. Bao đó free, loại mỏng. Nhớ mua đá cưa - là đá được cưa ra từ cây đá lớn. Vì đá cưa "già" hơn, lâu tan hơn đá tinh trùng gì đó tới 2-3 lần. Mua cái loại đá tinh tinh gì đó, chừng 1-2 tiếng đồng hồ nó tan hết hơn 1 nửa đó nha.

@Độc: có gì đâu. Vụ nước đá. Cứ tới mấy đại lý bia-nước đá. Tụi nó đều có bao 20-30kg. Bao đó free, loại mỏng. Nhớ mua đá cưa - là đá được cưa ra từ cây đá lớn. Vì đá cưa "già" hơn, lâu tan hơn đá tinh trùng gì đó tới 2-3 lần. Mua cái loại đá tinh tinh gì đó, chừng 1-2 tiếng đồng hồ nó tan hết hơn 1 nửa đó nha.

Gần nhà em có bán, nhưng chở 100k đá, nhiều quá, tới Bảo Anh, hơi bị đuối ah nha

100k có 1 bao chứ nhiều gì ku :D
Còn cái thùng thì nhờ người khác chở cũng được.

@ ACE : bản dự trù mua là số tiền dự tính, tùy tình hình ace có thể mua nhiều hơn hoặc ít hơn cho phù hợp.

Mới cập nhật lại danh dách, phân công trang 151, ACE cập nhật lại dùm:

@ Độc : em mua mấy chục ngàn, rồi nhờ ai đó vô sau (như Tramlang) phụ em thêm. Ok?

Theo thông tin Bebibo thiệt cung cấp : bebibo giả đã mổ xong và về nhà rồi, mẹ tròn con vuông. Nhà mình cứ lên đây chém hội đồng là bebibo giả ngứa tai đưa mặt lên liền.

Tin mới nhận : Anh Thanh_Vinh, nhà Phượt Nghệ An, đăng ký tham gia sinh nhật PBD. Chào mừng anh Thanh_Vinh.

Last edited:
Hổng dám nhẹ đâu áh... Uống tới lon thứ 7-8 thử coi!
Đó cũng là cái hay của Zorok: uống 3 lon đầu nhẹ như không, vô cái ót tót tót...
Từ lon thứ 4 trở đi mới biết nhá!

Cứ hỏi mấy đại ca: Núi và Biển, Takecare, Xedap, Trainhangheo... đã từng chổng cẳng ở Hội quán lele thì biết là nó nhẹ cỡ nào áh!

Còn em nữa chi sao anh hông kể, à mà bữa đó em mới chổng có 1 cẳng à, còn 1 cẳng ráng lết zìa =)) (ghi chú : cẳng = chân cấm hỉu bậy nghe) =))

Welcome anh Thanh_vinh tham gia thôi nôi Phượt BD lần này. Hy vọng anh sẽ có nhưng phút giây thư giãn, vui vẻ trên đất BD.

Con cá gỗ bự tự đâu xuất hiện mà không thèm báo cho mình ta, vậy mai mốt không được complain con cá nhỏ lạc đàn đó nghen.

Theo thông tin biết và nhận đựoc thì nhà mình với số Lều và võng hiện có như sau
Lều
Lều 5: Anh Người Bình Dương
Lều 5: Anh Hienca
Lều 4: Kenshin
Lều 4: Anh Lecat69
Lều 2: Tramlang
Lều 2X2: Jinny
Lều 2: Hiển Đại Hiệp
Lều 3: Anh Trương CT
Lều 3: Anh A lúi (A Núi)
Lều 2: Anh Lele ( A Lúi đem giúp)
..........
Đã có 34 chỗ ngủ cho lều.

Võng: Hoasen, Rua, Hoa Dã Quỳ, Tjxju, Palani, Jinny, Chú Langdu, Thich đi rong, lưu bình võng 2 người, Tony tèo, Anh Nhã. Dochanh, A Núi

Trước mắt đã có 47 chỗ ngủ. Anh em nào có nhớ xác nhận để cập nhật thêm nha.

Thanks!
Chúc buổi sáng cả nhà

Last edited:
Nam có L ...ều, Nữ không L .....ều.

Em xin xác nhận nhiệm vụ của mình. Em có 1 võng thôi nhưng 2vc em ngủ được.
Ngủ vậy dễ có em bé lắm đó.

Có người chọc mình :

Anh Chuyên ơi, thu tiền như vầy phải không:
1. Nam có L .... ều : 270 k.
2. Nam không L .... ều : 300 k.
3. Nữ có L .... ều : 220 k.
4. Nữ không L .... ều : 250 k.

Hí, trường hợp 1 và 4 hơi ngộ =))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics