What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Hình của mình chỉ bấy nhiêu thôi, giờ tới lượt palani, chú Langdu và anh Lecat tiếp sức nha, anh Người Bình Dương chuyến này súng hết đạn rùi
Chúc cả nhà buổi tối ngon giấc

Re: Sinh nhật PBD

Sinh nhật thiệt vui. Em xin lỗi mọi người vì đã đặt vé cứng rồi nhưng vẫn phải len lén nhờ anh Dochanh bỏ tên trong danh sách (em sợ gần tới ngày rồi mà post lên đây mọi người không vui) vì có việc gấp liên quan chuyện thi cử sống còn của em :D. Chúc nhà PBD ngày càng lớn mạnh, có thêm nhiều chuyến đi thú vị, nhiều thành viên nhiệt tình và nhiều thiệt nhiều những hoạt động từ thiện giúp đỡ những hoàn cảnh khó khăn, kết nối những trái tim ấm áp lại với nhau nhé!

Về đến nhà, nằm vật ra, ngủ 1 giấc tới chiều. Phê...
Sinh nhật PBD lần thứ nhất, như thế là thành công mỹ mãn, trên cả sự mong đợi. Được như vậy là nhờ sự chung tay góp sức của tất cả mọi người, đặt biệt xin chân thành cám ơn 1 số cá nhân đã năng nổ, hăng hái, nhiệt tình lo khâu tổ chức và hậu cần : anh Chuyên, anh Núi, chị sáo, cô Ụt Ịt, cô mai, babyone, Jinny, tocxu...

@Jinny : anh đâu thấy gì đâu em.

Lời đầu tiên xin chúc mừng hội nhà đã co buổi sn thanh công ngoài mong đợi. Hôm qua vừa về phải tiếp khách thêm 1 tăng xong nằm bẹp nên chẳng up hình được, mình sẽ up sớm trong hôm nay

Độc hành đã nhận thư của CVN chưa vào hộp thư nhận tin nhắn anh ấy gửi rồi phản hồi sau đó mới set nick lại.

Chào cả nhà !

Sinh nhật thật là vui và nhiều kỷ niệm đẹp. Cảm ơn BTC và ban hậu cần. Chúc PBD ngày càng lớn mạnh, đoàn kết và vui vẻ./.

Xin chào tất cả các anh chị em nhà Bình Dương
Cảm ơn sự tiếp đón nhiệt tình của tất cả các anh chị em đã giúp cho nhà Cần Thơ có 1 đêm sinh nhật thật hấp dẫn và hoành tráng. Cảm ơn sự đón tiếp của anh Hiền, Bình, Tí xíu và Tony Tèo đã đón nhà Cần Thơ vào tới khu du lịch. Cảm ơn anh Châu đã đưa nhà Cần Thơ từ Bình Dương ra tận bến xe miền Tây dù quãng đường rất xa. Cảm ơn anh Chuyên, cô Dung…v..v… và tất cả ace khác về sự chu đáo trong khâu tổ chức để buổi tiệc được diễn ra thật thành công và hoành tráng. Nhà Cần Thơ thật sự đã có 1 đêm SN rất vui và đáng nhớ tại đất Bình Dương.
Xin chúc cả nhà Bình Dương luôn khỏe mạnh để tiếp tục chinh phục những cung đường mới trong tương lai.

Last edited:
Như a Trương đã nói, một lần nữa mình "Thank you (c)" các ACE nhà Bình Dương, đã mang lại cho nhà Cần Thơ, bản thân những cảm xúc thật vui vẻ và thân tình...(wait) Chúc phượt Bình Dương luôn vững bước tiến lên! (beer)

Chúc Cả nhà đầu tuần vui vẽ, hạnh phúc, công việc tất cả đều thuận lợi!
Thôi nôi nhà mình thật vui vẽ, đầy tình đoàn kết các ACE! Một lần nữa cám ơn chân tình BTC, các ACE trong hội, cùng các bạn PCT, PSG.. đã làm cho buổi tiệc thêm ý nghĩa..

Chào cả Chùa, SN thật là dzui quá dzui, đưa nhà CT về BXMT quay về quận 7 đi tiếp SN của một người bạn đến 21h luôn, về đến nhà đuối như trái chuối...dập. Ngủ một phát tới sáng, đi làm giờ vẫn còn đuối. Chúng ta có một SN thành công mỹ mãn, khởi đầu tốt đẹp cho một năm thành công, Anh em đoàn kết một lòng vì sự phát triển của hội nhà. Chúc một tuần vui vẻ, phẻ phẻ....quất tiếp nhe pà con...(beer)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,723
191,520
Latest member
five88bar
Back