What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Không hiểu vì lý do gì mà đã thử đủ cách nhưng vẫn bị lỗi khi úp. Ace ai biết chỉ dùm. Thao tác của mình như sau:
File gốc là 5mb, sau khi xem xong trên microsoft office thì resize còn 600x800. Tiếp theo là úp lên trang úp ảnh và giữ nguyên kích cỡ ảnh vửa resize, lúc này file nặng cỡ 350kb. Sau khi úp xong thì còn 1 chút xíu. Ai biết chỉ dùm:shrug:
P/s: file gốc 5mb không còn nữa:D
Trong khi chờ đợi cao nhân chỉ giáo, mình sẽ sang trang flick thử xem sao

Mò hoài không ra, mình mới lấy cái file cũ cỡ gần 5mb, úp lên úp ảnh bình thường và đặt ở chế độ 600x800, chế độ chia sẽ. Sau khi úp xong thì nó ra như vầy, bó tay...:shrug::D

Last edited:
Sao anh không qua trang flikr úp ảnh rồi copy nguyên đường link bỏ vào là okie. Không thì anh phải thọ giáo úp hình công nghiệp Rùa lão đại thôi.

Sinh nhật rất vui và náo nhiệt!
Phải nói rằng mấy anh chị bao giờ cũng chu đáo cả!
Rất cảm ơn mọi người đã tiếp đón quá nồng hậu!

@Bebibo: Em tới Bình Dương nhưng không ghé thăm anh được, anh đừng trách và đừng buồn em nhe!
Mau mau bình phục để đi chơi với mọi người nhe anh!
Hẹn gặp lại anh!:)

Nick đã đổi màu, xin cám ơn anh CVN và anh dontocgoc. Ở cương vị mới, mong rằng sẽ góp 1 phần nhỏ nhoi vào sự phát triển của diễn đàn Phượt nói chung, và nhà mình nói riêng. Mong mọi người ủng hộ và hợp tác.

Nick đã đổi màu, xin cám ơn anh CVN và anh dontocgoc. Ở cương vị mới, mong rằng sẽ góp 1 phần nhỏ nhoi vào sự phát triển của diễn đàn Phượt nói chung, và nhà mình nói riêng. Mong mọi người ủng hộ và hợp tác.

Rửa nó mới linh :))

Trong khi chờ đợi anh Trương thì mình xin up trước vài tấm.
Chuẩn bị trước khi khai mạc:

Last edited:
Anh Truơng có hình buổi chiều thì up trước, em sẽ up sau cho khỏi lộn xộn nhé

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,725
191,521
Latest member
33wiinnet