What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Hì anh quên khai báo 2 thùng bia 333 của anh rồi, nhân dịp Sinh nhật nhà mình, xem như anh góp vô chung vui luôn hihi :)

@Mr Trương: lúc này chụp ảnh lên tay đẹp nhen anh :)

Nhờ công em trong đó cũng khá nhiều đó...:D(c)

Chào cả nhà,

Cám ơn các anh chị đã chuẩn bị 1 bửa tiệc thật là chu đáo, Colongo cảm thấy rất vui vì đã tham gia vào bửa tiệc nhà minh. Và càng vui hơn khi được quà mang về. Cám ơn Jinny và các chị em đã ra sức sáng tạo để mỗi món quà đều có decor riêng rất đặc biệt!

@ Jinny: chị nghĩ những chiếc đèn của em có thể đem ra Hội An để cạnh tranh với đèn lồng ở ngoài đó được đó, khi nào đi réo chị nhé hehe... Mà nhân tiện cũng xin phép em, cho chị đạo ý tưởng để 1 ngày nào đó dùng trong 1 dịp khác. Mai mốt có nhìn thấy ở dâu cũng đừng có kiện cáo nhé ;)
@ DocHanh: chúc mừng lên chức! rửa đi thôi

Phần hình ảnh của mình xin dừng tại đây, phần dìm hàng thì bà con có thể qua face của nhóm PDC để xem thêm :D

Sao Phương không xem được hình của anh Palini post ta:(, có ai biết chỉ dùm Phương bằng cách nào để xem được. Thanks

Chúc cả nhà vui nhé./.

Thanks anh Big-man, nhưng em cũng bó tay với link mediafire này luôn vì công ty đã chặn trang này rồi.hix hix

Chúc mừng DocHanh đã lên chức nha.

Đừng tin Dochanh nhá bà con. Nợ mình cà phê từ năm này sang năm nọ chưa trả. Bắt rửa bằng beer coi bộ nhanh hơn.
Nhắc lại thì nhớ. Nợ anh em nhân gấp 10 rồi. qua mỗi năm chưa trả thì lời tính cấp số nhân, lãi mẹ để lãi con đóa nha. Tranh thủ trả đi đó.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,725
191,522
Latest member
VizGiris
Back