What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Hôm nay là ngày các anh em trong nhà tự kiểm, đưa ra ưu khuyết điểm và cùng nhau nhìn nhận chia sẻ và gắng thấu hiểu. Có lẽ chúng ta gặp nhau là do đam mê Phượt nhưng khi đi cùng gắng bó thì tình cảm giữa chúng ta tăng lên theo năm tháng, nó không còn là đam mê phượt mà là một gia đình nho nhỏ, do vấn đề đó mà đôi khi anh em mới vào thì có sự nhạy cảm hơn chút...(một chút nhưng thật ra là lắm vấn đề theo cá nhân từng người )....Nhưng đã quen đã biết thì cùng nhau xây dựng cùng nhau cố gắng hiểu chút thôi thì vui rồi không cần hiểu hết đâu nhé!...(nghĩa đen lẫn nghĩa bóng nghen)
Niềm vui là cùng nhau đóng góp. Chúng ta lâu lâu cũng nên nhắc lại câu " bạo phát bạo tàn " để nhìn đó mà nương sao cho chúng ta có cái nhìn xa hơn anh em nhé! Em thì dở ăn dở nói có không đúng gì thì chém em nhẹ nhẹ thôi nha. Chém nặng chết à.

Cho em 1 vé tự kiểm điểm hôm nay với!
Từ nay về sau em sẽ bớt chửi thề lại ạ! Nói thiệt luôn! :(:(

Không phải tâm trạng đâu anh palani, em thấy lâu lâu anh em cũng nên tự kiểm, thảo luận, rồi gầy dựng. Hihihi sẵn dịp đang trong lúc có cảm xúc và bức xúc thì tuôn ra để cùng nhau góp ý và mỗi người trở nên hiểu nhau hơn.

Thấy cả nhà mình ai cũng xin kiểm điểm. Vậy em cũng xin "nghiêm túc tự kiểm điểm" vậy. Thấy máy ông bị tội nặng thì thường dùng hình thức này phạt mấy ổng.

Thôi chuyển đề tài nghe ACE.
Mới gọi điện cho anh Như, hỏi bao giờ lên tivi được, có thể là chủ nhật, nhưng giờ nào , kênh nào anh Như cho biết sau. Hồi hộp chờ đợi.
Lúc đó không những mu Gùa mà mỏ Gùa cả nước đều biết :))

Có gì sms với nha anh Chuyên vì CN sợ là đi chụp choẹt không có nhà, coi bằng điện thoại cũng được hihi

Thôi chuyển đề tài nghe ACE.
Mới gọi điện cho anh Như, hỏi bao giờ lên tivi được, có thể là chủ nhật, nhưng giờ nào , kênh nào anh Như cho biết sau. Hồi hộp chờ đợi.
Lúc đó không những mu Gùa mà mỏ Gùa cả nước đều biết :))

Hahhaha. Vậy chuyến này coi như chuyển nghề luôn. Làm MC cho các game sô cũng nhiều tiền à nha. Thanks anh Chuyên nhiều. Ko sợ thất nghiệp rồi.
Cuối tháng này có ai đi Đảo Hải Tặc với mình ko. Câu và lưới cá biển sau đó nướng cá lai rai bên bờ. Do chuyến này ace nhà bận hết nhưng rùa vẫn cố gắn duy trì chuyến đi dù solo một minh
To: chai mốc dochanh:
Em lênplan cho chuyến côn đảo ngày 19/4 và bình ba dịp 30/4 này nha. 2 diiem này anh kết lắm chắc chắn se dành đi trong tháng 4 . Do tháng 4 được nghỉ 3 và 4 ngày

Ruanwenhua : lãnh trọng trách đi Hải tặc chung với các anh bên BTV được không?hay là anh hẹn lại tháng 5 chuyến Cực Đông cho đông đủ mọi người.

Theo em thì mình nên để chuyến nào đi cả đoàn rồi hãy mời btv, chuyến hải tặc tới có thể rất ít người đi sẽ ko nói lên được chất... Phượt :)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,725
191,522
Latest member
VizGiris
Back