What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Hàng giả thì bao giờ cũng "nhìn đẹp ngon" hơn hàng thật có điều hog dám ăn , ăn là trúng độc chết liền. Giống hàng trungkua đó, được trồng + ướp + tẩm toàn bộ bằng hoá chất :))

Re: Thái Lan Vẫy Gọi

Các chị Cẩm:

rngqrr

rngqvw

Bác Nguoi_Binh_Duong làm hại não anh em quá ^^

Mấy em lady boy xài hàng giả mà còn đẹp hơn hàng thiệt nhiều...

Em cũng lady boy sao nhìn em mắc ói vậy ku Rong.
Để anh tả sơ sơ về em nha: người thì có một khúc.
Tướng tá da đen sì như cục sình
Động vật lưỡng tính
Đệ nhất vô duyên. Nhìn là mắc ói. Kakaka
Còn rất nhiều nữa nhưng post bằng dt nên ghi ko hết.
Về nhà nói tiếp.
Giờ đi nhậu với anh em đà nẳng rồi. 3 ngày lúc nào cũng uốn bia trừ cơm.

Em cũng lady boy sao nhìn em mắc ói vậy ku Rong.
Để anh tả sơ sơ về em nha: người thì có một khúc.
Tướng tá da đen sì như cục sình
Động vật lưỡng tính
Đệ nhất vô duyên. Nhìn là mắc ói. Kakaka
Còn rất nhiều nữa nhưng post bằng dt nên ghi ko hết.
Về nhà nói tiếp.
Giờ đi nhậu với anh em đà nẳng rồi. 3 ngày lúc nào cũng uốn bia trừ cơm.
Ganh tỵ hay ghen ghét gì với tui mà lên đây nói xấu tui thậm tệ vậy pa?Tui nhớ là tui đâu có đạp đuôi ông đâu,Ma Mỏ.Xin giới thiệu cho mọi người biết luôn,bây giờ ngoài tên Hóa Rùa,Hóa dê gái ra thì anh ấy còn có tên là Ma Mỏ nữa đó....hehehe

Anh em vào like dùm ảnh cho anh Tư Ếch trong chung kết ảnh like theo dấu chân người tình dùm nhe ,Chuyên ơi chị không niết dẫn đường link đâu em giúp dùm nhé .Lý do sẽ giải thích sau xin cám ơn và sẽ hậu tạ cả nhà nhé`

Ganh tỵ hay ghen ghét gì với tui mà lên đây nói xấu tui thậm tệ vậy pa?Tui nhớ là tui đâu có đạp đuôi ông đâu,Ma Mỏ.Xin giới thiệu cho mọi người biết luôn,bây giờ ngoài tên Hóa Rùa,Hóa dê gái ra thì anh ấy còn có tên là Ma Mỏ nữa đó....hehehe

Đây đích thị là ả rùa già dụ gái đẹp để bán sang TQ nè, con mụ này là má mì bụng bự do TQ cài sang đấy, các chị em nên hết sức cẩn thận (các CẨM cũng phải để ý kẻo khi "vả" quá thì thím ấy cũng hốt luôn để kiếm chút cháo đó....)

Anh em vào like dùm ảnh cho anh Tư Ếch trong chung kết ảnh like theo dấu chân người tình dùm nhe ,Chuyên ơi chị không niết dẫn đường link đâu em giúp dùm nhé .Lý do sẽ giải thích sau xin cám ơn và sẽ hậu tạ cả nhà nhé`

Saoquay2006 bấm phím phải vào hình, chọn "Copy Image Location" là đường link của tấm hình.
Tư Ếnh có nhiều hình em không biết tấm nào, phải tấm này không :

Last edited:
Đây đích thị là ả rùa già dụ gái đẹp để bán sang TQ nè, con mụ này là má mì bụng bự do TQ cài sang đấy, các chị em nên hết sức cẩn thận (các CẨM cũng phải để ý kẻo khi "vả" quá thì thím ấy cũng hốt luôn để kiếm chút cháo đó....)

Dụ gái xong sẽ giữ lại ngu gì bán cho mấy thằng tàu khựa. Chỉ bán mấy thằng lưỡng tính cho mấy thằng khựa xài cho biết mặt.
Ba xạo: chiều này anh đi xì gòn sẳn ghé mua cho em xe lắc tay kiến tường về dễ chạy hơn xe đạp. Còn một que mà cũng to mồm ha.anh thấy xe đó em đi đẹp và hợp dáng à nha

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,825
191,551
Latest member
hoangduymkt
Back