What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Đến nhà Ngoại Anh Núi

Thông báo : đêm nay là đêm cuối nhà Ngoại anh Núi.
ACE PBD mình tập trung tại Vòng xoay ngã tư Cầu Sắt Lái Thiêu 18 giờ, đến ngã tư Nguyễn Thị Minh Khai và Nam Kỳ Khởi Nghĩa lúc 19 giờ.

@ Chị Maidt và ACE : Vụ Phượt vì Môi trường để thống nhất ý kiến các ACE địa điểm, ngày giờ rồi lên kế hoạch.

Anh em vào like dùm ảnh cho anh Tư Ếch trong chung kết ảnh like theo dấu chân người tình dùm nhe ,Chuyên ơi chị không niết dẫn đường link đâu em giúp dùm nhé .Lý do sẽ giải thích sau xin cám ơn và sẽ hậu tạ cả nhà nhé`

Đây là giải lớn, mặc dù ACE nhà Dương Cần rất nhiệt tình,nhưng hãy để mọi người tự cảm nhận và LIKE theo ý của mình

Quà lưu niệm Thái Lan

Mình tính đem hình này đi thi, nhớ ủng hộ mình.

Cà Mau cuối tuần

Tối thứ 6, 24/06/2013 mình sẽ lên xe đi về Cà Mau, ra đất mũi chụp hình, tìm đường ra Hòn Khoai. Tối chủ nhật về.
Mục đính là đánh dấu lãnh thổ, có ai đi không?

Re: Cà Mau cuối tuần

Tối thứ 6, 24/06/2013 mình sẽ lên xe đi về Cà Mau, ra đất mũi chụp hình, tìm đường ra Hòn Khoai. Tối chủ nhật về.
Mục đính là đánh dấu lãnh thổ, có ai đi không?
Có bà con gì ở Cà Mau ko anh Chuyên?Đi lang thang tới đâu hay tới đó hả anh?Có dẫn Dã Quỳ theo hok hay anh solo?nếu tuần này ko phải trực em đu theo

Cái Sex shop đó trong Tiger Zoo.
Dã Quỳ dẫn mấy người về hưu đi theo tour. Mình đi solo một mình, tới đâu hay tới đó.
Hòn Khoai đã hỏi thăm là phải đi đoàn đông và xin phép biên phòng, đi vài người không được.
Đã đặt vé xe 20g30 thứ sáu.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,829
191,553
Latest member
68gamebaibar5
Back