What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Chuyến này nhẹ nhàng mà lại tình cảm nè, cho cái chân què của em 1 vé đc ko vậy anh Hóa???

Anh ơi cho Locly + 2 lúa tham gia nữa nha, hai anh chị này không có nick phượt mà lại ham hố muốn đi nhờ em đăng ký dùm :D

Đăng ký thành viên diễn đàn gần 01 năm rồi mà vẫn chưa sắp xếp tham gia với anh em được chuyến nào. Hic.

Theo tình hình mình được biết thì vào ngày 08/06/2013 tại Nha Trang có tổ chức festival biển, do đó mình và Núi muốn tổ chức cho các bạn một chuyến đi Nha Trang, dự kiến sẽ là vào thứ tối thứ năm 06/06 chúng ta sẽ khởi hành và ra về vào tối chủ nhật. Dự kiến các bạn sẽ tốn chi phí vào tầm 1tr hoặc 1tr2. Mọi chi tiết bạn Núi sẽ thông báo cho các bạn. Nếu ai đi xin đăng ký sớm để đặt vé xe do đó là ngày lễ của NT nên phải đặt vé trước

Theo tình hình mình được biết thì vào ngày 08/06/2013 tại Nha Trang có tổ chức festival biển, do đó mình và Núi muốn tổ chức cho các bạn một chuyến đi Nha Trang, dự kiến sẽ là vào thứ tối thứ năm 06/06 chúng ta sẽ khởi hành và ra về vào tối chủ nhật. Dự kiến các bạn sẽ tốn chi phí vào tầm 1tr hoặc 1tr2. Mọi chi tiết bạn Núi sẽ thông báo cho các bạn. Nếu ai đi xin đăng ký sớm để đặt vé xe do đó là ngày lễ của NT nên phải đặt vé trước

Hết quota nên ở nhà ngóng (NO)

Ai tham gia cho biết sớm. Mục đích chọn tuần này là trùng ngay ngày 1/6 ( quốc tế thiếu nhi )
1. Khoa
2. Rùa
3. Người Bình Dương
4. Bình Bụng bự
5. Hoa sen
6.Bebibo
7. Dochanh
8.9.10 Saoquay
11.12. Tjxju
14.15. Lộc Lý (chị Sandy-ly)
16. Vòng Tránh Thai
17. Chú Lãng Du
18. Langtulangdu ( cha già dịch này xạo lắm nè, đăng ký cho đã đến giờ cuối trốn mất dép )
19.Cẩm Khoai Tây
20. Palani
21. 22 Be milu
23. Tony teo
.
.
23+X.................
Chốt lại khoảng 20 thành viên nha.
Ai đăng ký mới tham gia, tránh tình trạng nhiều bạn không đăng ký, nhưng đến ngày đi lại xuất phát, sẽ rất khó khăn cho việc chuẩn bị thức ăn, tới lịch hướng dẫn của Giáo chức Khoa.Bộ trưởng bộ nông nghiệp môi trường Sunny farm. Anh Chuyên sẽ quay clip lại làm giáo trình hướng dẫn cho con em chúng ta sau này luôn
Nhận gạch đến thứ 5 là khóa sổ
Thanks!
Rùa

Last edited:
Chuyến này nhẹ nhàng mà lại tình cảm nè, cho cái chân què của em 1 vé đc ko vậy anh Hóa???

Đã cập nhậtcho em rồi đó, quan trọng là em tìm xế đi, chân xi cà que chạy xe một mình nguy hiểm lắm.

Vippro: vụ này ku Khoa dạy chăn rau sạch ( ý lộn) trồng rau sạch, có đi ko bé mập.

Anh Trâu ơi: Bé Cỏ sinh nhật ngày 22/6 mà anh. Trâu này canh cỏ chưa tới ngày đã canh gặm rồi ha

Chuyến đi Nha Trang.

Khởi hành tối t5 ngày 6/6. về tối Cn 9/6/2013.

Ngày 1 : Sáng tắm biển Trần Phú ,cơm trưa, chiều City tour NT.

Ngày 2 : Đi Dốc lết, hoặc đi Núi Hòn Bà, chiều về tắm bùn.

Ngày 3 : Đi Tour bốn đảo, chiều về ăn cơm, chuẩn bị hành lý ra xe về SG.

Chi phí : khoảng 1tr2.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,832
191,553
Latest member
68gamebaibar5
Back