What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Chao anh Nui, em la thanh vien moi cua nha Can Tho, em dang ky 1 ve nha :)

Bạn mần ơn mần phước viết tiếng Việt có dấu dùm mình cái nha, vừa vi phạm nội quy diễn đàn, vừa phải dịch, thêm dấu vào mới đọc được.

@ All: Alo alo ....tuyển ôm đi Sunny Farm chiều thứ 7 nha.

Chao anh Nui, em la thanh vien moi cua nha Can Tho, em dang ky 1 ve nha :)

Chị Trân iu dấu, máu me ghê nhe, đk đi Nha Trang luôn! ^^
Thông tin thêm với chị là, mấy anh, chị BD mình đáng iu vô cùng, đặc biệt là anh Dochanh, đẹp trai, bảnh tỏn có cái 1 vợ và 2 con thôi!

Nhắc nhỏ cái này: Mơi mốt viết comment bỏ dấu nhé chị, quy tắc của diễn đàn mình đó! ^^

Chúc mọi người đi chơi vui vẻ! :):L:L

Chị Trân iu dấu, máu me ghê nhe, đk đi Nha Trang luôn! ^^
Thông tin thêm với chị là, mấy anh, chị BD mình đáng iu vô cùng, đặc biệt là anh Dochanh, đẹp trai, bảnh tỏn có cái 1 vợ và 2 con thôi!

Nhắc nhỏ cái này: Mơi mốt viết comment bỏ dấu nhé chị, quy tắc của diễn đàn mình đó! ^^

Chúc mọi người đi chơi vui vẻ! :):L:L

Update thêm cho Du nè ngoài 1 vợ và 2 con, thêm nhỏ bồ nhí sắp sinh nữa... =))

Phải kể vậy mới đúng: Dochanh đẹp chai, con nhà Giàu, học giỏi, viết chữ bự, có xe đạp điện riêng
Gia cảnh: Cha mẹ già, anh em đông, vợ nhiều, con nheo nhóc, đó mới là dochanh nhà PBD chứ bé mập Vị Thủy.
Dochanh: có ôm là bebibo kìa, vào nhận ôm xinh nhé

Ghê thiệt đúng là già không bỏ nhỏ không tha, mới chuẩn bị sinh ra đời là bị hàng độc nhà BD cho làm bồ nhí rồi. Anh cũng có tuổi rồi sao mà lại "cặp" với người tình Cần Thơ chỉ mới đáng tuổi con anh vậy anh Độc Hành???

@ Bebibo : Ôm của anh tuyển phải là hàng chân dài, lành lặn nha.Nếu lỡ có nghiên xe, ngã xe còn chống phụ, chứ què quặc thì có nước té chỗng chơ ah, em đợi chừng nào lành lặng rồi tính nha em trai.:T:Dam

Ngoài Vippro bé Mập,bạn Trân và bé Thoảng nhà Cần Thơ đi Nha Trang,còn ai đi nữa ko lên tiếng để mình book dùm vé xe 1 lượt. Hạn chót là sáng ngày thứ 2 03/06/13 nhé.Hiện tại thì đã có Vippro nhờ mình book 2 vé SG-NT,còn ai nữa ko ?Nhanh chân lên nhé, Festival biển vẫy gọi

Ai tham gia cho biết sớm. Mục đích chọn tuần này là trùng ngay ngày 1/6 ( quốc tế thiếu nhi ) 1. Khoa 2. Rùa 3. Người Bình Dương 4. Bình Bụng bự 5. Hoa sen 6.Bebibo 7. Dochanh 8.9.10 Saoquay 11.12. Tjxju 14.15. Lộc Lý (chị Sandy
-ly) 16. Vòng Tránh Thai 17. Chú Lãng Du 18. Langtulangdu ( cha già dịch này xạo lắm nè, đăng ký cho đã đến giờ cuối trốn mất dép ) 19.Cẩm Khoai Tây 20. Palani 21. 22 Be milu 23. Tony teo
E có việc hok đi được.e rút gạch a Rùa ơi.^^ nhà mình đi chơi vui nha. Hi vọng đi về sẽ được phiếu bé ngoan.^^

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,840
191,554
Latest member
Bulbtek_VN
Back